All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஸ்ரீஷாவின் , “ நான் உன்கையில் நீர்த்திவலை❤️ ” - கருத்துத் திரி

Kirthika Balan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
❤❤❤ எனது எழுத்தின் உணர்வு உங்களை சேர்வதில் எனக்கு அத்தனை மகிழ்ச்சியாய் உள்ளது kirthi ma 😍..உங்களுக்கு பிடிக்கும் என சொல்லும் போது அத்தனை இதமாய் இருக்கிறது,மனதோடும் எழுதும் விரலோடும்✍🙏🙏🙏நன்றி❤❤❤

அதொடு உங்களது அன்பும் இந்த மிளிர்வுக்கு காரணமென சொல்லிக் கொள்கிறேன் kirthi ma ❣
Reply kooda ivalavu alaga thirumba thirumba vasika vachutu sri 😍😍😍❤️❤️
 

Kirthika Balan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Kirthi ma ❣


//Wow.. ❤❤❤.. நம்ம morattu விஷ்ணுkulla evvalavu alaga oru lover boy irukan parungalen ❤❤😍.//


Laaa ❤ naan thaan சொன்னேன்ல அவன் கேடி nu 🙊🙊🙊இன்னும் நல்லா சேட்டை பண்ணுவான்🤣🤣


//Nangalam kodai vallal lakum, " உன் லவ்'வ நீயே வச்சுகோ கூடவே என் லவ்'வயும் சேத்து வச்சுகோ " super paesuranla ❤❤//

சாருக்கு ரொம்ப தாராள மனசு போல kirthi ma 🥰🥰🥰


//Neeyaa engada ninacha , naana than unkulla kalanthenu varna intha pakkam score panni avuha vishnu ayithhan nukae tough kodukuthu.. ❤❤...//

அதே அதே..ரெண்டும் ஒன்னுக்கு ஒன்னு சளைச்சது இல்லை.நான் தான் பாவம்😏😏


//Ennaya mathiri varana'vum green sand sri ma, .... Love nu koda theriyama ye irunthirukku parungalen 🙈🙈❤❤..//


🤣🤣🤣🤣🤣🤣Ithu கண்டிப்பா இருக்கும் kirthi ma..ungalai naan அறிவேன்🙊🙊🙊🙊🙊

//Varan oda expression is pakkka...alaga solirukenga sri ❤,
Lik valli said விஷ்ணு அவள் சுவாசமாய் இருந்துக்கான்.. ❤❤💕//


உங்களுக்கு பிடித்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி kirthi ma 😍 aama மூச்சுக்கு முன்னூறு தடவை சொல்ற ,நினைக்கிற☹☹


//வர்ணா பாவம் ரெண்டு பேர் நடுல எப்படி போராட போறானே தெரில..//

எல்லாமே நல்லாவே நடக்கும்🥰🥰🥰

//Kadisiya vishnu ku ponnu pakka valli kita varana sonna moment, athula valli beethi aagi avalaoda mind voice " unga athanuku ponnu pakka u go man y me " 😂😂😂😂😂... Sirichten sri.. 😂😂😂..//

நானும் இந்த மாதிரி நினைச்சு பார்த்து sirikkean kirthi ma 😍🤣🤣🤣🤣 அவளும் பாவம் தானே🙊


//Vishnu guessed her right la.. and also valli kita solirukan parunga varnava pathukka solli... Lover boy ❤❤❤//

Athukku namma Valli evalo தெளிவா முடியாது சொல்லிட்டா பாத்தீங்களா🧐🧐🧐


//Ranimma vera powerful, epadi sethu vaika porenga sri.. nama en antha nallavn eswar thoothu anupa koodathu, ranimma kita paesruthuku 😍😍😍😍..//


ஏது ஈஷ்வரை தூது அனுப்பவா,அவன் என்னை அடிசசு போடுவான் kirthi ma 🤨🤨naan paavam☹☹

//Finally finishing kavithai suma super sri ❤❤❤❤.. kalakunga ❤❤

Waiting sri for more n more ❤❤//



Thank youuuuuuu so much kirthi ma 😍❣ unga எல்லாரோட விரிவான கருத்து,வார்த்தை விடாத இரசிப்பு தான் என்னை சரியா பயணிக்க வைக்குது.மிக்க நன்றி.அதும் இவளோ நிறைய heart பார்த்ததும் ஏக kushiyaakidurean😍😍😍🥰🥰🥰

Reply commentla sachhu piteenga sri 😍😍😍.. ipa theriyuthe u all are deeply likfying u nu ❤️❤️..
Ennamoe intha pulla kita iruku paren .. 😍😍😍..
Sekeram varana vishnu voda vanga... 😍😍❤️
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Avan kedekkuran sundakka paya... appo Ooty apple, kashmir roja madiri onne erkkunga.. illena Vishnu life le avan interfere panwan. 😂😂😂😂
என்னது ஊட்டி ஆப்பிள்,காஷ்மீர் ரோஜாவா🤣🤣🤣

யார் வந்தாலும அவங்களையும் பிரிச்சு தான் விட போறேன் hanza ma,so paavam avan இப்படியே இருக்கட்டும்.அது இன்னும் kashtam la😉😉
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Reply kooda ivalavu alaga thirumba thirumba vasika vachutu sri 😍😍😍❤❤

இப்படியெல்லாம் கலாய்க்க கூடாது kirthi ma. Naan avalo worth la illa😯😯😯😯


Reply commentla sachhu piteenga sri 😍😍😍.. ipa theriyuthe u all are deeply likfying u nu ❤❤..
Ennamoe intha pulla kita iruku paren .. 😍😍😍..
Sekeram varana vishnu voda vanga... 😍😍

🤣🤣🤣🤣🤣 That moment 🙊🙊

Seekiram varean kirthi ma
😍❣️
 

Hanza

Bronze Winner
என்னது ஊட்டி ஆப்பிள்,காஷ்மீர் ரோஜாவா🤣🤣🤣

யார் வந்தாலும அவங்களையும் பிரிச்சு தான் விட போறேன் hanza ma,so paavam avan இப்படியே இருக்கட்டும்.அது இன்னும் kashtam la😉😉

8bf41bb6f6100753a2995b76f8ea6459.jpg
 

Shalini M

Bronze Winner
ஸ்ரீ இப்போ தான் படிச்சென்....... செம்ம 😍😍😍😍

ஃபிளாஷ் பேக் சூப்பர்........
அவளை நல்லா confuse பண்ணி கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டான்........

வள்ளிக்கு விஷ்ணு ஆல்ரெடி உண்மைய சொல்லிருக்கானா சூப்பர்.........

வருண இராணிமாவை சம்மதிக்க வைச்சர்லாம் nu நினைசுட்டு இருக்காளே.....

இராணி மாக்கு இது எல்லாம் தெரிஞ்சா அவங்க என்ன பண்ணுவாங்க....... வெயிட்டிங் ஸ்ரீ........

லாஸ்ட் லா அந்த கவிதை சூப்பர் சூப்பர் ஸ்ரீ 😘😘😘😘

வெயிட்டிங் ஃபார் தி நெக்ஸ்ட் எபி....
 

marry

Bronze Winner
என்னது ஊட்டி ஆப்பிள்,காஷ்மீர் ரோஜாவா🤣🤣🤣

யார் வந்தாலும அவங்களையும் பிரிச்சு தான் விட போறேன் hanza ma,so paavam avan இப்படியே இருக்கட்டும்.அது இன்னும் kashtam la😉😉
16735
 
Top