All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஸ்ரீஷாவின் ," எதை நான் கேட்பின் உனையே தருவாய்❣️" - கருத்துத் திரி

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
எனக்கு உணர்வால பேச தெரியாது...வாயால தான் தெரியும்..அப்போ என்ன உங்களுக்கு பிடிக்காதா🙄🙄🙄🙄
Vaayala pesum pothu kuuda உணர்வு வரும்..

இப்படியே இருந்தா கேரட் தோசை நீங்க தான் ஊத்தனும் meeeeeeeee 🙈🙈🙊🙊🙊🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sri ma....
Ibtha part full ah karthik saithuku mattum...
Ivanga part enaku romba pidichathu ma😍😍😍😍😍😍
Epdi irunthavanga avangalaye intha kathal ipdi mathiruchu...
Vaai ooyama pesitu irutha namma saithuvum karthiyum ipo amaithin saigaram agitanga... .
Saithu romba amaithi ipo...
Romba possive ah iruka.... super ma ella pennukum ipdi thana irukum....
Jo va pathi karthik ninachu semma avanoda appa mathiriye nalla manazu.....
Paavam ma jo enga ponalo😢😢😢
Enaku karthik avala sapta vaika pesarathu, avan veliya porathu, apram avala sappadu potu thara solrathu.... ellame romba pidichathu..... paavam gowtham ah paduthi edukaran intha karthik.....
Rend perum epo tha manasu vitu pesuvanga sri ma..... inniku romba emotional ah iruthuchu.... enaku romba pidichuthu... 😍😍😍😍


Samyu baby ❣️

//Ibtha part full ah karthik saithuku mattum...
Ivanga part enaku romba pidichathu ma😍😍😍😍😍😍 //

ஆமா டா..இவங்க பார்டே பெருசா வந்துடுச்சு , ஹேப்பி தட் யூ லைக்ட் தெம் 💘💘

//Epdi irunthavanga avangalaye intha kathal ipdi mathiruchu...
Vaai ooyama pesitu irutha namma saithuvum karthiyum ipo amaithin saigaram agitanga... . //

Ha ha epdiyo ivanga வாயை அடைப்பதற்குள் நான் பட்ட paadu irukkea 🤷🤷🤷🤷

//Saithu romba amaithi ipo...
Romba possive ah iruka.... super ma ella pennukum ipdi thana irukum....//

Evalo naal intha amaithi ena yosika than venum..ama da ஏதோ ஒரு சூழ்நிலையில் இந்த மாதிரி ஊடல் வந்திடும்..

//Jo va pathi karthik ninachu semma avanoda appa mathiriye nalla manazu.....
Paavam ma jo enga ponalo😢😢😢 //

சங்கரிடம் இருந்து இப்படி ஆகிட்டான் போல..!
எங்க போயிருப்பா
🤔🤔🤔

//Enaku karthik avala sapta vaika pesarathu, avan veliya porathu, apram avala sappadu potu thara solrathu.... ellame romba pidichathu.....//

சோறு என வந்துட்டா நல்லது நடக்கும் போல. Thank you da..unaku pdthathil magizhchi 💘💘

//paavam gowtham ah paduthi edukaran intha karthik.....//

கௌதம் யாரை படுத்தி எடுக்க porano 🤷🤷🤷🤷

//Rend perum epo tha manasu vitu pesuvanga sri ma.....//

இன்னும் four epi than da irukku ..pesidivaanga...😘😘

//inniku romba emotional ah iruthuchu.... enaku romba pidichuthu... 😍//

Thank youuuuuuu so much samyu baby 😍❣️
 

marry

Bronze Winner
Vaayala pesum pothu kuuda உணர்வு வரும்..

இப்படியே இருந்தா கேரட் தோசை நீங்க தான் ஊத்தனும் meeeeeeeee 🙈🙈🙊🙊🙊🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️
மட்டி வாயால பேசுனா உணர்வு வராதுனு நான் சொன்னனா....
😠😠😠😠😠

அதுக்கு எதுக்கு நான் தோசை ஊத்தனும்....
🙄🙄🙄🙄🙄🙄
 

marry

Bronze Winner
கதைக்கு உங்கள் கருத்தை உணர்வாக தரும் போது,

கருத்திற்கும் நான் உணர்விட்டது சரி தானே ❣❣


உங்களது கருத்தில்
மகிழ்வில் நான் 💘💘

🙊🙊🙊🙈🙈🙈 நானும் blushing வாசு ma 😍😍

ஜாலி ஜாலி..thank youuuuuuu so much Vasu ma 😍
எனக்கு கூட நீ கமெண்ட்டுக்கு பண்ற ரிப்ளைஸ் படிக்க ரொம்ப ரொம்ப ரொம்ப பிடிக்கும்....😘😘😘😘
(உன் ஸ்டோரிய விட)😬😬😬😬
 

marry

Bronze Winner
ஸ்ரீமா...செம செம செம டா.....👌👌👌💐💐💐💐
என்ன சொல்றதுனே தெரியல...
இரண்டு பேரோட உணர்வுகளும் மிகவும் அழகாக சொல்லி இருக்க.....

அவர்களுடைய எதிர்பார்ப்புகள் அதனை அவர்களே உணராதிருப்பது..அதினால் ஏற்படும் ஏமாற்றம் அதின் விளைவாய் வரும் வலிகள் என நன்கு பகுத்தறிந்து அளித்த பதிவு அருமை...💝💝😘😘😘

கார்த்திக்......எவ்வளவு கேரிங்....அந்த விளையாட்டு தனமெல்லாம் எக்கட போயிந்தி😂😂😂😂its gone..😎😎😎😎
ம்ம்ம் பிரியாணி😋😋😋....
அவளுக்கு சமைத்து கொடுப்பது....அறைமிலிருந்து வெளி வரவைக்க கையாளும் உத்தி....அட்ஜஸ்ட் பண்ணி சோபாவில் படுப்பது என அக்மார்க் கணவன்(????) வேலை பார்க்கிறான்...அதிக ஸ்கோர் அவனுக்கு தான்...😍😍😍
சைத்து... அவளுடைய அவன்....
No more compromise....புரியாததால் வந்த பிணக்கு....அவனுக்காக உருகுதல் அதை அவனுக்கு காட்டாமல் மறைத்தல்....கண்ணாமூச்சி ஆட்டம் காட்டுகிறாள்...🙄🙄🙄😍😍😍😍😂😂😂
(இங்கு உணர்வுகளை விட வாயின் அவசியம் அதிகம் தேவை போல)🤔🤔😜😜😜😜

மொத்தத்தில் இனிமையான பதிவு..👌👌👌
 

preti

Well-known member
Awesome ud sissy 🥰❤recent ah thaan inga story read panna arambichen!!!story ah semaya kondu poreenga😍👍initially ponnu paakura scene, athukuna preparations, apuram mrg confirm anathum moonu jodiyum pesikurathu, avangaloda love,feelings and mrg event,honeymoon trip lam read pannum pothu,apdiye antha scenes lam kannu munadi apdiye visualize panna mudinjathu🥰ellame romba rasichu padichen😍👍close relation mrg event attend panna mathiri,avlo azhagha,casual ah describe paniruntheenga👌👌❤athe mathiri moonu jodiyum sema❤😍athithi and Vikram azhaghana puritholoda ,love oda mrg panikitathu sema😍apdiye arranged mrg ku apuram love panna oru pair evlo understanding oda irupangalo athe mathiri irunthuchu!😍udhaya and gautam pair rendu perum sariyana alutham😅😅rendu perum expressive type ila bt athithi and Vikram pairku kuraiyatha love ivangaluku kulayum iruku!😍ana velipadaiya kamchukirathu ila!athulayum udhaya irukale😅😅mrg fix ana apavum sari,mrg ku apuram avaloda first bday vanthapavum sari,avaloda feelings and expectations ah solave ila😅😅gautam ahve purinjukanum nu expect panra!!epa thaan velipadaiya love Express panuvangalo🤔🤔and last and cute pair namma karthik and chaitanya😍😍rendu perum avlo understanding and caring!bt athayum avanga vilayatave kamichukuranga❤🥰mrg vendam nu solitu nalla njoy panathum intha pair,athe mathiri love nu purinjukamale deep ah love panrathum intha pair thaan😍😍athuvum ipa namma chaitanya ku romba possessiveness and love karthi mela!!avanoda love ,attention and care ellam avaluku mattume venumnu nenaikura🥰bt thedirnu ena aachunu therla,udhaya kaathu chaithuku adichiruchu pola😉😉atha yellam karthi kitta Express panamalaye iruka!!story ah soooper ah kondu poreenga sissy👍🥰waiting eagerly for next ud sissy 🥰👍
 

Samvaithi007

Bronze Winner
ஸ்ரீமா...செம செம செம டா.....👌👌👌💐💐💐💐
என்ன சொல்றதுனே தெரியல...
இரண்டு பேரோட உணர்வுகளும் மிகவும் அழகாக சொல்லி இருக்க.....

அவர்களுடைய எதிர்பார்ப்புகள் அதனை அவர்களே உணராதிருப்பது..அதினால் ஏற்படும் ஏமாற்றம் அதின் விளைவாய் வரும் வலிகள் என நன்கு பகுத்தறிந்து அளித்த பதிவு அருமை...💝💝😘😘😘

கார்த்திக்......எவ்வளவு கேரிங்....அந்த விளையாட்டு தனமெல்லாம் எக்கட போயிந்தி😂😂😂😂its gone..😎😎😎😎
ம்ம்ம் பிரியாணி😋😋😋....
அவளுக்கு சமைத்து கொடுப்பது....அறைமிலிருந்து வெளி வரவைக்க கையாளும் உத்தி....அட்ஜஸ்ட் பண்ணி சோபாவில் படுப்பது என அக்மார்க் கணவன்(????) வேலை பார்க்கிறான்...அதிக ஸ்கோர் அவனுக்கு தான்...😍😍😍
சைத்து... அவளுடைய அவன்....
No more compromise....புரியாததால் வந்த பிணக்கு....அவனுக்காக உருகுதல் அதை அவனுக்கு காட்டாமல் மறைத்தல்....கண்ணாமூச்சி ஆட்டம் காட்டுகிறாள்...🙄🙄🙄😍😍😍😍😂😂😂
(இங்கு உணர்வுகளை விட வாயின் அவசியம் அதிகம் தேவை போல)🤔🤔😜😜😜😜

மொத்தத்தில் இனிமையான பதிவு..👌👌👌
Kudabasthan aana ellam kointhee....kannamoochi aattam mattum thaan irukkointhee😙😙😙😙😙
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
மட்டி வாயால பேசுனா உணர்வு வராதுனு நான் சொன்னனா....
😠😠😠😠😠

அதுக்கு எதுக்கு நான் தோசை ஊத்தனும்....
🙄🙄🙄🙄🙄🙄
நீங்க தான் உங்களுக்கு உணர்வால் பேச தெரியாது வாயால் தான் பேச தெரியும் என solliyiruntheenga...

அப்போ நான் சரியா தான meeeeee பதில் சொல்லியிருக்கேன்...

தோசை matter um puriyalaiyaaaa..

Apdika poi innum thosai uthunga..puriyummmmmm ... oodunga
 
Top