All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஸ்ரீஷாவின் , “ நான் உன்கையில் நீர்த்திவலை❤️ ” - கருத்துத் திரி

Hanza

Bronze Winner
Hanza ma ❣

//யாரை பாவம் பாக்குறது னு புரியல..😭😭😭😭//

Definitely naan thaan paavam hanza ma😉😉


//அவங்கவங்க நிலைல அவங்கவங்க வலி பெரிது...
ராணிக்கு இழைக்கப்பட்டது துரோகம் எனில் விஷ்ணுவிற்கு கிடைக்காதது அங்கீகாரம்.//

Exactly Hanza ma..இதுவும் கடந்து போகும்.🥰



//Last ல் heart attack வர வெச்சிடீங்க....😭😭😭😭😭😭😭//

😯😯😯🙄அவ்வளவு பயமா ராணி அம்மா மேல 🤔🤔 அவங்களே பாவம் ஆகிட்டாங்க தான☹


//மறுபடியும் ராணி போய் கதவை சாத்தாம இருக்கணும்🤣🤣🤣🤣🤣//


நக்கலு 🤭🤭 இனி சாத்த மாட்டாங்க.அடுத்த எபியே நல்ல முடிவு எடுத்திடுவாங்க...no worry..

Thank you so much Hanza ma😍
Rani ma ku varna payapadralo illayo na payapadren....😜😜😜😜
 

Vijayanadhi2020

Well-known member
Ithuvaraikum Vishnu mela perusa abiprayam irukala nd avan kashta Padumbothu Enna perusa baadhikala aana intha UD la avan Rani ma tharapula irunthu yosichan paarunga great.
Shiva Eeshawaran ( peyar rombo pudichiruku ippo than kelvipaduren) chance a Illa GEM Unmayave vairam than.
Pushpa senjathu kettathu than aana athula oru nanmai Ivanga kalyanam therinjathu . Rani ma Voda vali ya purinjuka mudiuthu...
 

Kirthika Balan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sri ❤️..


Package of emotions sri ❣️..


Both vishnu n ranimmma thappae panama thandanai anubavikrangalaa....


Nama en ranimma antha oru pointla utkara vachu paesi convince panna koodathu... ❤️❤️..
Yosingal green mannae


Tiz pushpa ku ranimma kodtha adi oru pakkam na, eswar ignore pannunathu aduutha adi..


Eswar evalavu good .. laaa sri ❤️


And alagaana teaser sceneu... ❤️ Superuuu


Pudavai munthanai theendalil avanum, his oora vizhi parvaiyil heeyum uyirthu elunthu motcham petrru........ Alaga sethurakaya linesaaa❣️


Eagerly waiting for next ud jriiiiii.....
And ene enna blush panna vaikanum... Antha matri pathukoenga💚💚
 

MekalaArul

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi this is Mekala Arul... Innaiku dhan padikka start pannen... Full ah padichi mudichachi... Semaya move aagudhu story... eagerly Waiting for next epi...
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ithuvaraikum Vishnu mela perusa abiprayam irukala nd avan kashta Padumbothu Enna perusa baadhikala aana intha UD la avan Rani ma tharapula irunthu yosichan paarunga great.
Shiva Eeshawaran ( peyar rombo pudichiruku ippo than kelvipaduren) chance a Illa GEM Unmayave vairam than.
Pushpa senjathu kettathu than aana athula oru nanmai Ivanga kalyanam therinjathu . Rani ma Voda vali ya purinjuka mudiuthu...

ஹாய் sis ❣️

//Ithuvaraikum Vishnu mela perusa abiprayam irukala nd avan kashta Padumbothu Enna perusa baadhikala aana intha UD la avan Rani ma tharapula irunthu yosichan paarunga great.//

Yes..தனக்கென வலி வந்தால் mattravarudaiyathai உணர முடிகிறது.அட்லீஸ்ட இப்போவாது உணர்ந்தது சந்தோசம்.


//Shiva Eeshawaran ( peyar rombo pudichiruku ippo than kelvipaduren) chance a Illa GEM Unmayave vairam than.//

உங்களுக்கு பெயர் பிடித்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி.பெயர் காரணம் கதையின் இறுதியில் சொல்கிறேன்.அதோடு ஈஷ்வரையும் இத்தனை பிடித்ததில் மகிழ்ச்சி 🥰🥰🥰🥰


//Pushpa senjathu kettathu than aana athula oru nanmai Ivanga kalyanam therinjathu . //


Ha ha positivity in negativity 🤭🤭 இப்படியும் சொல்லலாம் sis🥰😍😍


//Rani ma Voda vali ya purinjuka mudiuthu...//


உங்களால் உணர முடிந்ததில் எனக்கு மகிழ்ச்சி.

மிக்க நன்றி..உள்ளார்ந்த கருத்துப் பகிர்வு 😍❣️
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sri ❤..


Package of emotions sri ❣..


Both vishnu n ranimmma thappae panama thandanai anubavikrangalaa....


Nama en ranimma antha oru pointla utkara vachu paesi convince panna koodathu... ❤❤..
Yosingal green mannae


Tiz pushpa ku ranimma kodtha adi oru pakkam na, eswar ignore pannunathu aduutha adi..


Eswar evalavu good .. laaa sri ❤


And alagaana teaser sceneu... ❤ Superuuu


Pudavai munthanai theendalil avanum, his oora vizhi parvaiyil heeyum uyirthu elunthu motcham petrru........ Alaga sethurakaya linesaaa❣


Eagerly waiting for next ud jriiiiii.....
And ene enna blush panna vaikanum... Antha matri pathukoenga💚💚
Kirthi ma ❣️

//Sri ❤..


Package of emotions sri ❣..//

Laa ❤️


//Both vishnu n ranimmma thappae panama thandanai anubavikrangalaa....//

It's all fate..these things happen for some people..they have to overcome ☹️☹️


//Nama en ranimma antha oru pointla utkara vachu paesi convince panna koodathu... ❤❤..
Yosingal green mannae//

Neenga sollitteengallla yosichvhidalam பச்சை மண்ணே🤣🤣🤣🤭🤭🥰🥰


//Tiz pushpa ku ranimma kodtha adi oru pakkam na, eswar ignore pannunathu aduutha adi..//

Simply ignore negativity ..Eswar Vijay fan ah🤭🤭


//Eswar evalavu good .. laaa sri ❤//

Laa❤️💚


//And alagaana teaser sceneu... ❤ Superuuu//

நல்லவேளை இந்த தடவை டீசரை கதைக்குள்ள கொண்டு வந்துட்டேன்.🏃‍♀️🏃‍♀️


//Pudavai munthanai theendalil avanum, his oora vizhi parvaiyil heeyum uyirthu elunthu motcham petrru........ Alaga sethurakaya linesaaa❣//

🥰🥰🥰😍😍😍 உங்களுக்கு பிடித்ததில் நான் ஹேப்பியோ ஹேப்பி❤️💚


//Eagerly waiting for next ud jriiiiii.....//

Nalaiku kirthi ma🥰🥰

//And ene enna blush panna vaikanum... Antha matri pathukoenga💚💚//

ஏது 🙄 சரி vachchidalaam.18 த் epi la😍😍😍but blush aagala enaku தெரியாது.i will try my level best..

Thank you soooo much kirthi ma😍❣️ enakku gap vittu neengale comment potrukinga..semma ponga🥰🥰🥰
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi this is Mekala Arul... Innaiku dhan padikka start pannen... Full ah padichi mudichachi... Semaya move aagudhu story... eagerly Waiting for next epi...

//Hi this is Mekala Arul...//

ஹாய் மேகலா மா❣️

// Innaiku dhan padikka start pannen... Full ah padichi mudichachi... //

Happy that you have read my story ma.


//Semaya move aagudhu story... //

Thank you so much 😍❣️


//eagerly Waiting for next epi...//

Tomorrow next episode ma.thanks again ❤️
 
Top