All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

விஜயமலரின் கொல்லாமல் கொன்று புதைத்தேனே மன்னிப்பாயா கருத்துத்திரி

sivanayani

விஜயமலர்
Wow nayani dear inda update sema ya eruku, vidhulan kuzhandai ya kuda erukardu avanumgalum avan kuda nerukama erukardu parkave avlo azhaga eruku, milir Canada poga ok sollita, avanuku aduve podum, erundalum milir rumbave varthaiyalaye kolrama, rendu perum kashta padurimga, pasamga life ah ninaichi paruma, enda iru vishayathuku Oru solution erukum adu Enna nu yosichi nalla mudivu edu adula un pasamga feature eruku, avan unnai nalla parthukuvan adulaye avanoda thappai nee marakalam, nee ninaichadu vida nalla vazhkai ya erukum, nayani dear podum rendu perum rumba argument pannitamga, kashta pattamga, ini happy ya erukardu pola parumga dear, rendu perume parka pavama eruku, konjam love, konjam romance ellam kudumga dear, en nayani dear avanoda mudugula periya thalumbu eruka, avanum katama erukane, very nice update nayani dear, ivlo nalla kudukurimga love you dear thanks.
Thank you so much ma... I am sooo happy... appuram, sulapathila avalaala avana namba mudiyatilla... koncha neramthaan avanoda aval palakinathe. athukkappuram kalyaanam, iravilaye avan poiththupponavan. eppadi nambuvaal. ippo thaan koncham koncham avan pakkam saaikiraal... paakkalaam. :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
அக்கா அருமை அருமை 👌 கண் முன்னே காட்சிகள் விரிகிறது..உங்கள் எழுத்து நடை பிரமாதம் 😘😘😘👨👨
Thank you so much ma... really i am blessed. :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
வணக்கம் சகோதரி. இன்னைக்கு ஸ்பெசல் யூடி கொடுத்ததுக்கு ரொம்ப நன்றி. நீங்க கதையை கொண்டு செல்லும் விதமும், அதன் காட்சி அமைப்பும் மிக மிக அருமை.. மிக்க நன்றி
Thank you so much ma. I am so happy and blessed. :giggle::love::love::love::love:
 
Top