All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

மாலினிராஜாவின் "சுந்தர நிலவு அவள்!!!" - கருத்துத் திரி

மாலினிராஜா

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super maa...... Wonderful love story romba romba arumai ah கொடுத்து இருந்திங்க semma maa..... கிருஷ்... இலக்கியா oda love 😍 enna solla chance ah illa appadi ஒரு nambikai.... Appadi ஒரு understanding rendu perukume.... முகில்... Nila.... அருண்...mithra love 😍 yume semma.... கிருஷ் parents... Ilakiya parents rendu பேருமே azhga pasangala purinji kitu chance ah illa.... Gowtham friend naa appadi இருக்கனும்.... Super Super Super maa.... All the best.... Sikiram next story oda வாங்க
சித்ராமா என்ன சொல்ல. ஏதோ எழுத வேண்டும் என்ற ஆர்வத்தில் எழுதியது. என் கதைக்கு முதல் கமெண்டே நீங்கதான் போட்டீங்க 😍😍😍 உங்களின் ஒவ்வொரு கமெண்டிலும் போசிடிவ்வாக சொல்லி ஊக்கம் அளித்தீர்கள். மிக்க நன்றி 🙏🙏🙏 இது மட்டும் போதுமா தெரியவில்லை மீண்டும் ஒரு முறை நன்றி சொல்லிக் கொள்கிறேன்❤❤❤😍😍😍😘😘😘
 

மாலினிராஜா

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Semma semma lovely story sis 😘😘😘❤❤❤
மிக்க நன்றி ஷாலினிமா. உங்களின் ஊக்கவிப்பினால்தான் என்னால் கதை எழுதி முடிக்க முடிந்தது. மிக்க நன்றி🙏🙏🙏😍😍😍❤❤❤😘😘😘
 

vasaninadarajan

Bronze Winner
கதை ரொம்ப ரொம்ப நல்ல இருந்தது. ஒவ்வொரு பதிவுகளில் அவர்களின் காதலர்களுக்கு ஏற்ப பாடல்களும் சூப்பராக இருந்தது. இந்த நான்கு ஜோடிகளும் ரொம்ப பிடித்துவிட்டது. :smile1:
 

மாலினிராஜா

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
கதை ரொம்ப ரொம்ப நல்ல இருந்தது. ஒவ்வொரு பதிவுகளில் அவர்களின் காதலர்களுக்கு ஏற்ப பாடல்களும் சூப்பராக இருந்தது. இந்த நான்கு ஜோடிகளும் ரொம்ப பிடித்துவிட்டது. :smile1:
வாவ் ரொம்ப சந்தோஷமாக இருக்கிறது. உங்களின் ஆதரவுக்கு மிக்க நன்றி சகோ. எனக்கு இளையராஜா பாடல் மேல் பைத்தியம்.🥰🥰🥰 மிக்க நன்றி சகோ😍😍😍❤❤❤
 

Rejinasanjay

Active member
Hi da ma very nice story ma.nenka story kondu pona vedam supper pa.Aduvm 4 jode um nenka supper raka ud kuduterendenka Adu rompava Nala irundu ma.kudava raja sir rod old songs nenka select pane potenka parunka wow super ma.rompa Nala irundu.oru Nala story kudutaduka ka rompa thanks 😊 ma.mendum yankalukaka nice story taruvenkanu yader parkeran Adukaka kadavl unkaluku nenda Aul kudukanum nenka happy irukanum nu vandekera pa.And one more time thank you for your nice 👌 story pa.
 
Top