All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஸ்ரீஷாவின் , “ நான் உன்கையில் நீர்த்திவலை❤️ ” - கருத்துத் திரி

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi sri lovely ending daa
Azhagaa elaarukkum happyaaa mansukku niraivaaa mudichuttinga😍😍😍😍
Vishnu varna jodi kalyanam azhagaa mudinthathu azhagaa ezhuthirukkinga
Kadaichivarai Eswar murattu single aaa irrukka vachuttinga 😜😂😂
Raniyamma kaiyala thaali eduthu kalyanam very emotional moment ,avangalukku kidaikka vendiya mariyathai super .....
Congrats sri and thank you for the lovely story
Sri epilogue irrukkaa ,koduthaa naangalum innum happy 💐💐💐💐......

Priya ma ❣️

//Hi sri lovely ending daa//

Thank you Priya ma 😍

//Azhagaa elaarukkum happyaaa mansukku niraivaaa mudichuttinga😍😍😍😍//

❤️

//Vishnu varna jodi kalyanam azhagaa mudinthathu azhagaa ezhuthirukkinga//

மிக்க நன்றி பிரியா மா 😊😊


//Kadaichivarai Eswar murattu single aaa irrukka vachuttinga 😜😂😂//

🤣🤣🤣🤣 சும்மா இருந்துட்டு போறான் பிரியா மா🤭🤭🤭🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️



//Raniyamma kaiyala thaali eduthu kalyanam very emotional moment ,avangalukku kidaikka vendiya mariyathai super .....//

உங்களால் உணர்ந்து படிக்க முடிந்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி எனக்கு பிரியா ma 😍😍



//Congrats sri and thank you for the lovely story//


Thank you sooooooo much Priya ma for your continuous support and wishes 🥰🥰🥰


//Sri epilogue irrukkaa ,koduthaa naangalum innum happy 💐💐💐💐......//


🙄🙄 Ippadi oru விஷயம் என்னோட list la இல்லையே பிரியா மா 😒😒இனி யோசிச்சா முன்பின் காட்சிகள் யோசிக்கணும் ☹️sry பிரியா மா 🥳🥳🥳
 

Priyasaravanan

Bronze Winner
Priya ma ❣

//Hi sri lovely ending daa//

Thank you Priya ma 😍

//Azhagaa elaarukkum happyaaa mansukku niraivaaa mudichuttinga😍😍😍😍//



//Vishnu varna jodi kalyanam azhagaa mudinthathu azhagaa ezhuthirukkinga//

மிக்க நன்றி பிரியா மா 😊😊


//Kadaichivarai Eswar murattu single aaa irrukka vachuttinga 😜😂😂//

🤣🤣🤣🤣சும்மா இருந்துட்டு போறான் பிரியா மா🤭🤭🤭🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️



//Raniyamma kaiyala thaali eduthu kalyanam very emotional moment ,avangalukku kidaikka vendiya mariyathai super .....//

உங்களால் உணர்ந்து படிக்க முடிந்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி எனக்கு பிரியா ma 😍😍



//Congrats sri and thank you for the lovely story//


Thank you sooooooo much Priya ma for your continuous support and wishes 🥰🥰🥰


//Sri epilogue irrukkaa ,koduthaa naangalum innum happy 💐💐💐💐......//


🙄🙄Ippadi oru விஷயம் என்னோட list la இல்லையே பிரியா மா 😒😒இனி யோசிச்சா முன்பின் காட்சிகள் யோசிக்கணும் ☹sry பிரியா மா 🥳🥳🥳
It's ok daa sri.... epilogue just oru extra happy kaaka ....no problem ....intha ending engalukku pidichurukku 😍😍😍😍
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
A very good morning SRI have a wonderful day.🌄
Kadhai Chinna kadhai yenbadhil siru kovam😼
Kalaila yezhunthathum unga kadhai vaasichitu ippo coffee kudichite comment yezhuthugiren ☕coffee kudikuringla.... This feeling is also nice here at my place climate is also nice🏞
RANI ma.. First of all a strong lady🙏🏻... Yevlo thelivu.. Yevlo self respect yevlo self esteem hats off for that.... Ippadi oru mudivu athuvum antha kalathilaye... Perumaya iruku. Avanga kanavan Mela vachiruntha kadhal unmai atha nichayama yarukudavum pangu potukolla mudiyathu. Atha avanga theliva puriya vachitanga. Avanga husband a kalyana kolathula partha piragum avanga kitta kepanga ithu vendam vitrungannu .. Rani ma kadhaluku idhuve Sandru.. N then avanga mess a pichai podura Mathiri vanthathu yellam mass scene. Avanga uzhaipu.. magal meedhana pasam .. Devi appava parka pogiral nu therinjum avaloda unargula madhichathu brilliant. Namma Varna Mela avangaloda anbu super avala ovvovoru kattathulaium purinji nadanthukittathu yellam vera level. Mothathil anbana kandipana uyarntha panbugalai konda irunbu manushi.👏🏼
Devi yatharthama magal n amma😊
Seetha normal akka☺
Valli a good friend really a good friend😍
Vendhan vishnu aasapattaannu bullet gift pannathum sari .. varna illati yenna na unaku kalyanam panni vaikirenda nu kobapattapothum sari... Varna kuda kalyana yerpadu senjappavum sari..pasamana annan.🤗
Vishnu... Aarambathula Rani ma valiku Ku munnadi ivanoda vali yellame enna perusa bathikave Illa ... In fact Ivan Rani ma mela kova padumbothu yerichal than varum😖. But varna Vishnu va venam nu sollitu pogumbothu avan thanna pathi yosikama Rani ma kkum ippadi thane valuchirukum nu thudichan parunga ... Appo than Vishnu pass mark vanginan. Vishnu padikum bothu varna adhe Chinna ponnave treat pannathu nice., vela parkum both u kadhalai unarnthu avan sonna urimayana oru vari kadhal beautiful... Avan varnavukaga wait pannathu yenga ium vittu kudukama .. Andha kadhal avana first class aakiduchu.... N avanuku yevlo vali kuduthalum varna Pesina adutha naale vanthu konji kadhalichan paarunga that made him excellent. Kadaisiya Ava kudutha wedding gift attagasam.👏🏼💕💓💞
Varna.... Azhagu... Gunavadhi kuda... Ava Rani ma Mela vachiruntha anbu no no no bhakthi simply superb... Naama anba irukurathu vera athe anbu avangakitta irunthum varrathu vera... In that way both Rani ma n Varna.. Excellent.. Varna Voda kadhal thadumattram Vishnu santhoshama irukanum nu vallichalum paravalla vera kalyanam Panna solrathu yellame super.💖💗
Finally namma Shiva Eeshwar...:smile1: Wow yevlo anbum varna Mela that too unconditional.. Athuvum chinna vayasula Irunthe... Kattikura Murai irunthum oru pennai kadhalum illamal Kamamum illamal parthu kolgira anbu iruke.. Athu thaipalai pondre punithamanathu nu na nenaikiren. Varna Ku Appa illandra feel a Eeshwar kudukala anytime anywhere n anything for varna brammipa iruku🤗. Shiva Eeshwar Rani ma kuda na iruken .. Yeppavum irupen nu nikkira ovvovoru Muraium goosebumps moments than:smiley7:. Eeshwar Valli ya love panrano nu starting la oru Chinna yethirparpu irunthuchi but Valli ya thangachiya pathanla ... Totally surrender moment than. :smiley18:Vishnu n Eeshwar tharunagal super photo varikume.:smiley27:.
End La Romance yethir paarthen... But
Kalyana photo n gift oda mudichathu nirava irunthathu... AGAM NIRAINTHU vittathu. SRI's touch vaazthukal.:smiley35:
Neenga yengala punnaigaika vachirukinga sirika vachirukinga vigasika vachirukinga azha vachirukinga ... Ennoda comment ( previous one)ungala sirika vaithadhil am so so so happy:smiley57::smiley39:love u SRI.

Sissy ❣️

//A very good morning SRI have a wonderful day.🌄 //


Konjam நிறையவே லேட் ..சோ very good evening sis 😍


//Kadhai Chinna kadhai yenbadhil siru kovam😼//

😒😒😒 அடுத்த கதை பெருசா எழுதிடலாம் sis 😍


//Kalaila yezhunthathum unga kadhai vaasichitu ippo coffee kudichite comment yezhuthugiren ☕coffee kudikuringla.... This feeling is also nice here at my place climate is also nice🏞//


Wowwwww...This moment refreshes a lot..stay safe and njoy sis 😍


//RANI ma.. First of all a strong lady🙏🏻... Yevlo thelivu.. Yevlo self respect yevlo self esteem hats off for that.... Ippadi oru mudivu athuvum antha kalathilaye... Perumaya iruku. Avanga kanavan Mela vachiruntha kadhal unmai atha nichayama yarukudavum pangu potukolla mudiyathu. Atha avanga theliva puriya vachitanga.//

இவர்களை வைத்து விமர்சனத்தை துவங்கியதில் மிகுந்து மகிழ்ச்சி sis 😍



//Avanga husband a kalyana kolathula partha piragum avanga kitta kepanga ithu vendam vitrungannu .. Rani ma kadhaluku idhuve Sandru.. N then avanga mess a pichai podura Mathiri vanthathu yellam mass scene. Avanga uzhaipu.. //


Yes..avanga Vera level thaan..இத்தனை திருத்தமாக அவங்களது குணங்களை குறிப்பிட்டு உங்களது விருப்பத்தை தெரிவிப்பது மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது🥰🥰🥰




//magal meedhana pasam .. Devi appava parka pogiral nu therinjum avaloda unargula madhichathu brilliant. Namma Varna Mela avangaloda anbu super avala ovvovoru kattathulaium purinji nadanthukittathu yellam vera level. Mothathil anbana kandipana uyarntha panbugalai konda irunbu manushi.👏🏼//


உங்களது வார்த்தையில் மகிழ்வாய் நான் 🥰🥰🥰🥰



//Devi yatharthama magal n amma😊//

எஸ் ..இருபக்கமும் எதார்த்தமாக பாசம் காட்டும் பெண் 🥰🥰


//Seetha normal akka☺//

ஆமா..அவங்க guest role la vanthuttu போய்ட்டாங்க🙈🙈

//Valli a good friend really a good friend😍//

Yes sis 😍😍


//Vendhan vishnu aasapattaannu bullet gift pannathum sari .. varna illati yenna na unaku kalyanam panni vaikirenda nu kobapattapothum sari... Varna kuda kalyana yerpadu senjappavum sari..pasamana annan.🤗//

That moment : அண்ணன் டா.என் தம்பி டா..பாசத்தை எக்கச்சக்கமா காட்டிட்டான் போல வேந்தன் .



//Vishnu... Aarambathula Rani ma valiku Ku munnadi ivanoda vali yellame enna perusa bathikave Illa ... In fact Ivan Rani ma mela kova padumbothu yerichal than varum😖. //

ஐயோ பாவம் அவன் 🤭🤭🤭


//But varna Vishnu va venam nu sollitu pogumbothu avan thanna pathi yosikama Rani ma kkum ippadi thane valuchirukum nu thudichan parunga ... Appo than Vishnu pass mark vanginan.//


Step 1 : Vishnu got passed 🥰🥰🥰


//Vishnu padikum bothu varna adhe Chinna ponnave treat pannathu nice., vela parkum both u kadhalai unarnthu avan sonna urimayana oru vari kadhal beautiful... Avan varnavukaga wait pannathu yenga ium vittu kudukama .. Andha kadhal avana first class aakiduchu.... //


Habbadi first class la clear pannittaan.Superubbuuuu Vishnu paiya 😍😍😍

//N avanuku yevlo vali kuduthalum varna Pesina adutha naale vanthu konji kadhalichan paarunga that made him excellent. Kadaisiya Ava kudutha wedding gift attagasam.👏🏼💕💓💞//

❤️❤️❤️


//Varna.... Azhagu... Gunavadhi kuda... Ava Rani ma Mela vachiruntha anbu no no no bhakthi simply superb... Naama anba irukurathu vera athe anbu avangakitta irunthum varrathu vera... In that way both Rani ma n Varna.. Excellent.. Varna Voda kadhal thadumattram Vishnu santhoshama irukanum nu vallichalum paravalla vera kalyanam Panna solrathu yellame super.💖💗❤//


மிக்க நன்றி வர்ணாவின் பாத்திரத்தை உங்கள் கோணத்தில் அறிய முடிந்ததில் மகிழ்ச்சி 🥰🥰



//Finally namma Shiva Eeshwar...:smile1: Wow yevlo anbum varna Mela that too unconditional.. Athuvum chinna vayasula Irunthe... Kattikura Murai irunthum oru pennai kadhalum illamal Kamamum illamal parthu kolgira anbu iruke.. Athu thaipalai pondre punithamanathu nu na nenaikiren. Varna Ku Appa illandra feel a Eeshwar kudukala anytime anywhere n anything for varna brammipa iruku🤗. Shiva Eeshwar Rani ma kuda na iruken .. Yeppavum irupen nu nikkira ovvovoru Muraium goosebumps moments than:smiley7:. Eeshwar Valli ya love panrano nu starting la oru Chinna yethirparpu irunthuchi but Valli ya thangachiya pathanla ... Totally surrender moment than. :smiley18://


ஒவ்வொரு முறை அவனது முழு பெயர் சொல்லும் போதும் உங்களுக்கு அந்த பாத்திரத்தையும் பெயரையும் எத்தனை பிடிக்கிறதென உணர்கிறேன்.ரொம்ப அழகா சொல்லி இருக்கீங்க..இப்படி ஒரு நல்லவன் கதையில் அமைந்ததற்கு நான் பெருமை படுகிறேன்.😍😍😍



//Vishnu n Eeshwar tharunagal super photo varikume.:smiley27:.//

❤️❤️


//End La Romance yethir paarthen...//

Epi 19&20 starting la vacheanea 🙈🙈 appo athu illaiya ithu 🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️


// But
Kalyana photo n gift oda mudichathu nirava irunthathu... AGAM NIRAINTHU vittathu. SRI's touch vaazthukal.:smiley35://

மிக்க நன்றி sis 😍😍



//Neenga yengala punnaigaika vachirukinga sirika vachirukinga vigasika vachirukinga azha vachirukinga ... Ennoda comment ( previous one)ungala sirika vaithadhil am so so so happy:smiley57::smiley39:love u SRI.//



கண்டிப்பா அந்த கமென்ட் நினைச்சு நிறைய தடவை சிரிச்சு,எப்படி நீ இதை yosikkalainu kettukittean 🙈🙈🙈


மிக்க நன்றி sis 😍❣️

ரொம்ப அருமையான விமர்சனம்.

கதையோடு பயணித்து தொடர் ஊக்கம் தந்து,இப்பொழுது இத்தனை அழகான கருத்து பதிவிட்டு என்னை இன்பமாய் நெகிழ வைத்த உள்ளீர்கள்.😍 நன்றி ...நன்றி 🥰🥰🥰


:smile1::smiley57::smiley57:
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Aamama I agree with this enakum varutham than😏🙄😜
Vidunga vidunga...

வருந்தங்கள் Avan வாழ்வில் விரைவில் வசந்தமாக மாறும் 🙄🙄🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️

இந்த பிட்டு போதுமா 😉😉😉 sissyyyy
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
அருமையான குடும்ப கதை. ஆரம்பத்திலே இருந்தே மகிழ்ச்சியுன்தான் படித்தேன் நிறைவை தந்தது இக்கதை. சூப்பராக எழுதி இருக்கிறீர்கள் ரைட்டர்ஜீ. நான் உங்களின் எழுத்தின் தீவிர இரசிகை. :FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2:

. வசந்தி மா ❣️

//அருமையான குடும்ப கதை. //


மிக்க நன்றி மா😍😍

//ஆரம்பத்திலே இருந்தே மகிழ்ச்சியுன்தான் படித்தேன் நிறைவை தந்தது இக்கதை. //

கதை நிறைவாக இருந்தது என்கையில் அது எனக்கு பெரு மகிழ்ச்சி தருகிறது.🥰🥰🥰


//சூப்பராக எழுதி இருக்கிறீர்கள் ரைட்டர்ஜீ. //

❤️❤️


//நான் உங்களின் எழுத்தின் தீவிர இரசிகை. :FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2::FlyingKiss::smiley2:
//


இவ்வார்த்தைகள் எனக்கு மிக பெரிய ஊக்கம் தருகிறது.மிக்க நன்றி வசந்தி மா 😍❣️

உங்களது தொடர் ஆதரவிற்கும் வாழ்த்திற்கும் நன்றிகள் பல 🥰🥰🥰 :smile1::smiley57::smile1::FlyingKiss:
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super maa... Semma semma story...... உணர்வு பூர்வமான கதை.... விஷ்ணு... Varna charaters super....விஷ்ணு oda அப்பா அம்மா பண்ணினா துரோகம் avanodaya வாழ்க்கை ah எந்த அளவுக்கு paathikithu....varna avalodaya காதல் ah vidaa pidiya இருந்தா but avalodaya ஆயா vukaaga avana vida thunija but அவன் தான் ava உயிர் oda இருக்கிற varaikum avalodaya வாழ்க்கை nu. Sollita..... But விஷ்ணு கடைசி varaikum avala avan யாரு kaaga yum vittu kodukala..... விஷ்ணு oda love avaluthu விட semma... ராணி அம்மா charater yum super maa... பெத்தி kaaga விஷ்ணு yum avan அண்ணன் yum ethuku taanga..... அவனும் avanga manasu arinji nadanthukutaan.... Rendu perum romba romba azhaga avanga வாழ்க்கை ah thodanginaaga... Ishwar charater chance ah illa arumai.... All the very best maa.... அருமை ah naa story

கதையை உங்களால் உணர்ந்து படிக்க முடிந்ததில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி சித்ரா sis 😍 vishnu,Rani,Eshwar உங்களுக்கு பிடித்ததில் நான் ரொம்ப ஹேப்பி 🥰🥰 உங்களது தொடர் ஆதரவிற்கும் உங்களது வாழ்த்திற்கும் மிக்க நன்றி சித்ரா sis 😍😍😍😘😘😘😘
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi sis,arumaiyana kudumba kathai,Ella charactersum niraiva irundhargal,kadhal,pasam porattam,vitukoduthal,thairium,thannambikai,natpu,anaithum ore kathaiyil azhagaga solliyiruntheergal, ranima character awesome,oru oru pennum avanga madiri thannambikaiudan irukkavendum. Oru niraivana kudumba kathai, superb. Eagerly waiting for your next story.:smile1::smiley7::awesome:

Ramani ma ❣

//Hi sis,arumaiyana kudumba kathai,Ella charactersum niraiva irundhargal,kadhal,pasam porattam,vitukoduthal,thairium,thannambikai,natpu,anaithum ore kathaiyil azhagaga solliyiruntheergal, //


மிக்க நன்றி ரமணி மா..இத்தனை உணர்ந்து படிதததில் மகிழ்ச்சி 🥰🥰



//ranima character awesome,oru oru pennum avanga madiri thannambikaiudan irukkavendum. //

மிக சரியா சொன்னீங்க மா..அவங்களை மாதிரி தைரியமா இருக்கணும் பெண்கள் 😍😍😍


//Oru niraivana kudumba kathai, superb. //

உங்களது நிறைவில் மகிழ்வாய் நான் 🥰

//Eagerly waiting for your next story.:smile1::smiley7::awesome://

Soon will come with the update sis..thank youuuuuuu so much sis 😍

:smile1::smiley57::smiley59:
 
Top