All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஸ்ரீஷாவின் ," எதை நான் கேட்பின் உனையே தருவாய்❣️" - கருத்துத் திரி

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Emotional episode sis. Made me cry 😭. The playful Karthik and Chaithu’s this pain is really giving me a painful feeling

Aadithya Varma is not second hero all in that story🤨🤨🤨😤😤😤😤😤
Acho no no crying sis..
Soon everything will be alright..

Especially don't worry for Karthik - chaithu ,avanga eppo adichipanga eppo ottipanga ena அவங்களுக்கு மட்டும் தான் தெரியும்..

ஏது ஆதி செகண்ட ஹீரோ இல்லையா 😯😯😯😯அப்போ புகழ் யாரு ?

அவன் ஃபர்ஸ்ட் ஹீரோ என்றால் இவன் செகண்ட் தான 😭😭

Thank youuuuuuu so much sis 😍❣️
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sri ma crt tha aathiyum pesa matta intha gowtham payyanum pesa mattan semma ah frds tha...
இதையெல்லாம் சொன்னா எனக்கு round katturanga baby..ennanu kelu..

ஆதி செகண்ட் ஹீரோ தான.?
புகழ் தான first hero 🤷
 

Srisamyuktha

Bronze Winner
இதையெல்லாம் சொன்னா எனக்கு round katturanga baby..ennanu kelu..

ஆதி செகண்ட் ஹீரோ தான.?
புகழ் தான first hero 🤷
Nenga tha sri ma aathi ah second hero nu sonninga but nanga avanaiyum first hero va tha pathom atha ellarum nenga ipdi sonnathum pongitanga....nengalum acept panninga ma first hero nu problem solved m...😍😍😍😍😍
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sri ma starting emotional ah irunthuchu.....
Karthik azhurathu romba kastama pochu..Apram 3perum hug panni azhurathu avanga appa aanmaa pakarathu rba touching ma....
Unma tha sri ma panam illa na relatives yarum iruka mattanga...
Vikram athuku avanga appa ah sonnatha ninaipanla romba super...3perukum ore veetula irunthu pen edukarathu....
Vikram romba azhaga plan pandran. ...super..
Intha saithuvum karthikum ethuku tha ipdi thappu thappa ninaichu....ipdi irukanga.....
Intha gowtham pesave mattikaran sri ma...
Hey aathi vanthutan💕💕💕💕💕
Nethu tha ninaicha inniku vanthutan.....
Avana pathi intro koduthingala romba super💞💞💞💞
Avana mathiri yarum love pannuvangala nu theriyala semma athi...💖💖💖💖💖
Sikarama avanga ellarum ore veetula irukanum sri ma ipdi irukarathu kastama iruku.....
Epavum pola extra information super......
Samyu baby ❣️

//Sri ma starting emotional ah irunthuchu.....
Karthik azhurathu romba kastama pochu..Apram 3perum hug panni azhurathu avanga appa aanmaa pakarathu rba touching ma....//

Enakkum Karthik அழுறது konjam kashtama thaan இருந்தது..seikro இந்த situation மாறிடும் da..no worry 😍

//Unma tha sri ma panam illa na relatives yarum iruka mattanga...//

Crct da..max members vetti நியாயம் பேச or blame Panna மட்டும் தான்.

//Vikram athuku avanga appa ah sonnatha ninaipanla romba super...3perukum ore veetula irunthu pen edukarathu....
Vikram romba azhaga plan pandran. ...super..//

Yes..கூடவே இருக்கும் போது உணராத விஷயம் இல்லாத போது தேடி தேடி உணருவோம்..

//Intha saithuvum karthikum ethuku tha ipdi thappu thappa ninaichu....ipdi irukanga....//

ரெண்டும் வாலு தான் நம்ம கவலை படுவதற்கும் முன் சேர்ந்து விடுவாங்க..

//Intha gowtham pesave mattikaran sri ma...//

அவனோட minus athu thaana da..pesuvan pesuvan...நம்புவோம்

//Hey aathi vanthutan💕💕💕💕💕
Nethu tha ninaicha inniku vanthutan.....
Avana pathi intro koduthingala romba super💞💞💞💞
Avana mathiri yarum love pannuvangala nu theriyala semma athi...💖💖💖💖💖//

Enakkum ஆதி பிடிக்கும் டா.

More than character அவனை எழுதும் போது ரைடர் என்ற confidence eah வந்தது..he s somewhat special from others..


//Sikarama avanga ellarum ore veetula irukanum sri ma ipdi irukarathu kastama iruku.....//

கண்டிப்பா da💘

//Epavum pola extra information super......//

Thank you da.thank youuuuuuu so much samyu baby❣️😍
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Nenga tha sri ma aathi ah second hero nu sonninga but nanga avanaiyum first hero va tha pathom atha ellarum nenga ipdi sonnathum pongitanga....nengalum acept panninga ma first hero nu problem solved m...😍😍😍😍😍
😯😯😯 Appo புகழ் யாரு baby ?
Oru கதைக்கு ஒருத்தன் தான் டா ஹீரோ.

இந்த கதை base eah Tri hero ,ஆனா அது அப்படியில்லைல 😖😖
 

Tamil novel lover

Bronze Winner
Acho no no crying sis..
Soon everything will be alright..

Especially don't worry for Karthik - chaithu ,avanga eppo adichipanga eppo ottipanga ena அவங்களுக்கு மட்டும் தான் தெரியும்..

ஏது ஆதி செகண்ட ஹீரோ இல்லையா 😯😯😯😯அப்போ புகழ் யாரு ?

அவன் ஃபர்ஸ்ட் ஹீரோ என்றால் இவன் செகண்ட் தான 😭😭

Thank youuuuuuu so much sis 😍❣️
Both are just hero. No first or second all. I’ll kill you if you say Aadithya Varma is second hero 😤😤😤😡😡😡😡
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
ஸ்ரீ செம்ம எபி........😘😘😘😍😍😍
கார்த்தி அலறது விக்ரம் கௌதம் ரெண்டு பேரும் அவன கட்டிட்டு ஃபீல் பண்றது...... தட் சீன் சூப்பர் ஸ்ரீ......... விக்ரம் எல்லார் முன்னாடியும் ஸ்ட்ராங் அஹ்ஹ்ஹ் இருந்துட்டு அதிதி கிட்ட ஓ டஞ்சு அழுகிறது எல்லாம் ரொம்ப touching scene ஸரீ....

இந்த கார்த்தி ஸைத்து ku அதுகுள்ள என்ன வந்துச்சாம்................இவங்கலோட இதே வேளை யா போச்சு..... ....

விக்ரம் அவாங்க அப்பா ku senju kuduththa promise ahh kapathuraan..............

ஆதித்யா கிட்ட இருந்து ஒன் year la veeta meet அதுல ellarum sernthu இருப்போம் nu Vikram nenaikurathu sekeram நடகணும்.....

ஸ்ரீ இந்த ஆதித்யா ஓட அண்ணா கும் ஒரு ஸ்டோரி நீ எழுதிருக்க தான ஸ்ரீ🤔🤔🤔🤔
அந்த ஸ்டோரி லா குட இந்த ஆதிதயா வா வெட்டி பீஸ் nu ellarum திட்டுவாங்க லா... .

Information super SRI 😘😘
Egarly waiting for next epi Sree....
Shaluuuuu maaaaa ❣️

//கார்த்தி அலறது விக்ரம் கௌதம் ரெண்டு பேரும் அவன கட்டிட்டு ஃபீல் பண்றது...... தட் சீன் சூப்பர் ஸ்ரீ........//

💘💘Thank you shalu ma..Enakkum antha scene ஏதார்த்தமா வந்தது 💘

//விக்ரம் எல்லார் முன்னாடியும் ஸ்ட்ராங் அஹ்ஹ்ஹ் இருந்துட்டு அதிதி கிட்ட ஓ டஞ்சு அழுகிறது எல்லாம் ரொம்ப touching scene ஸரீ//

Avan அப்படிதானே அவனோட எல்லா உணர்வுகளும் அவளிடம் மட்டும் தான்.அப்போ கண்ணீரும் அங்க மட்டும் தான காட்டுவான்..

//இந்த கார்த்தி ஸைத்து ku அதுகுள்ள
என்ன வந்துச்சாம்................இவங்கலோட இதே வேளை யா போச்சு..... .//

ரெண்டு பேரும் அப்படி தான்.நம்ம யாரை என்னனு சொல்ல..

//ஆதித்யா கிட்ட இருந்து ஒன் year la veeta meet அதுல ellarum sernthu இருப்போம் nu Vikram nenaikurathu sekeram நடகணும்..... //

கண்டிப்பா da seikro sernthiduvabga 💘

//ஸ்ரீ இந்த ஆதித்யா ஓட அண்ணா கும் ஒரு ஸ்டோரி நீ எழுதிருக்க தான ஸ்ரீ🤔🤔🤔🤔
அந்த ஸ்டோரி லா குட இந்த ஆதிதயா வா வெட்டி பீஸ் nu ellarum திட்டுவாங்க லா... .//

Crct ஷாலு மா..அவனே தான்.அந்த கதையி லும் செகண்ட் ஹீரோ தான்.இதை சொன்னாலும் திட்டுவாங்க🤷🤷

//Information super SRI 😘😘//

Thank you...

Thank youuuuuuu so much shaluuuuu ma ❣️😍
 

Srisha

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Both are just hero. No first or second all. I’ll kill you if you say Aadithya Varma is second hero 😤😤😤😡😡😡😡
Ithellam aniyayam..

Naan chinna pillai ena emaththa parkuringa.

Antha கதையில naan actual ah ஆதியை வில்லனா தான் shape பண்ணேன்.ஆனா தீபியை காப்பாத்தி அவன் செகண்ட் ஹீரோ aagittaan.

ஆனா இதை சொன்னா எல்லாரும் மிரட்டுறீங்க😯😯😯

நான் மறுக்கா மறுக்கா சொல்றேன் அந்த கதையில் புகழ் தான் ஹீரோ.

எல்லாமே அவன் தான் பண்ணான்.😔
 
Top