All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அனிதா ராஜ்குமாரின் "என்ன தவம் செய்தேன்" - கருத்துத் திரி

megala

Well-known member
Y ....hny this much twist... Megna pasangalukku yaaru Appa...vijay,surya,utham...hmm..nethu epi LA vijay a jolluvittanu pottu erukku ...so vijay ah...allathu unga twist padi veraya...co fused pa...pls seekiram cheppuma...
 

Kalaiselvi.A

Active member
இப்படி கெஞ்சினோம் விஜய் தான் conform செஞ்சிடுவாங்க so நான் உருட்டுக்கட்டைகளுடன் wait பண்ணிட்டுருக்கேன் எல்லாரும் தயாராக இருங்கள் விஜய் தான் சொன்னாங்க உடனே ஆக்ஷன் தான் :devilish::devilish::devilish:
 

JULIET

Well-known member
Nice ud.. Dear VIJAY mela doubt varra mathiri ud potirukinga. Megan love panuna aal name solunga. Twist vaikathinga.
 

anitha1984

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Achacho confuse pannitingale ma... yaru meghna jodi utthama? vijaya?

:eek::eek::eek::eek::eek:uthama?????avar annan character ma...:sick::sick::sick::sick::sick::sick:.hero character ilave illaiye......ithu ena enake shock kodukareenga????

madhura voda college days ava kooda padicahthu vijay and suriya thaan maa.utham just bodyguard maaaa:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

vijay ya suriya va nu ketu iruntha kooda okay.....utham nu sollu en heart broke paniteengale
 

anitha1984

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
இப்படி கெஞ்சினோம் விஜய் தான் conform செஞ்சிடுவாங்க so நான் உருட்டுக்கட்டைகளுடன் wait பண்ணிட்டுருக்கேன் எல்லாரும் தயாராக இருங்கள் விஜய் தான் சொன்னாங்க உடனே ஆக்ஷன் தான் :devilish::devilish::devilish:

en veetu address theriyathee:LOL::LOL::LOL:;););)
 

anitha1984

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Y ....hny this much twist... Megna pasangalukku yaaru Appa...vijay,surya,utham...hmm..nethu epi LA vijay a jolluvittanu pottu erukku ...so vijay ah...allathu unga twist padi veraya...co fused pa...pls seekiram cheppuma...


utham annan character maaa....avar hero list la illave illai my lord....vijay ya suriyaa vaa nu kettu irunnthaa kooda manasu ari irukum...side character ma utham brother
 
Top