All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

விஜயமலரின் கொல்லாமல் கொன்று புதைத்தேனே மன்னிப்பாயா கருத்துத்திரி

ilakkiyamani

Bronze Winner
wow...arumaiyaana pathivu siva ma 👌👌vidhu kku possassive vanthutta...😜😜😜kandippa vanthu aganum... yenna kadhal irunthal.... , poramaiyum irukkumay....sema epi.vidhu oda mana unarvukalai,varthaikalal eluthi, adhanai vasikkumbothu.neerla patha feel sema...Raja madha pinnittinga poonga..👌👌😘😘.hmmm ivan innum ivarkaludaya pillaikalai parkkavillai..! partha pinbu,dhan .idhai vida adhigama feel panna poraan...😌😌😌😌
 

Chanmaa

Well-known member
அருமையான பதிவு எத்தனை முறை படித்தாலும் மீண்டும் மீண்டும் படிக்க தூண்டும் கதை
 

sankarirathi

Well-known member
very emotional story ma.... mirlir alavuku ivanum kashtapattu irukane pathinaru vayadsulaye ava mela love vandhiruku avala kashtapaduthurathke ivan niraya kashtapattu irukkane... paavam vithulan... gandhimathi miga sirantha penma... super ma...
 

sivanayani

விஜயமலர்
Ippo than last 4 episodes um padichen…
Acho… twin boys irukkangala Milirukku 🥰🥰🥰🥰
So sweet…. Athula onnu Vidhula madiri ya??? Ama avanga appearance yaru madiri???? Yean na Raja Abayanai parthu kandu pidikkalaiye… 🤔🤔🤔🤔

Varreh woah!!!! Inna sare…… jealous aah??? Raja and Milirai parthu… varanum da… possessiveness kandippa varanum… 🥳🥳🥳🥳

But neeyum intha 4 years la onnum nalla happy ya vazhala nu thonuthu…. Inime avaloda kowathai mattume parppa… pillaingala kooda kannula kaattuvalo theriyala…. Epdiyum Kandy kku kootittu than poganum kids ah…. Waiting to see the reaction when Vidhulan meets his sons… ❤❤❤❤
மிக மிக நன்றி தங்கம். எதுக்கு காட்டனும் குழந்தைகளை. அதெல்லாம் காட்ட மாட்டோம் நாங்க. வச்சு செய்யணும்ல:p:p:p:p:love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Mam super super asathittengaa ponga.... Semaiya irunthachu.... Hero vodaa possasive than intha ud la highlight aana vishyam... Kovam poramai padikkumbothu appdiye real ah avanoda unarvugalai purinchukka mudinthathu... Miruvoda next move eppadi irukkum athukku abiyan reaction eppadi nu paakkrathukku romba aarvama irukku.... Wonderful ud mam.... Thank u so much mam👏👏👌👌😘😘😍😍♥♥
ஆமா சரியா சொன்னீங்க. காதலுக்கு பொசசிவ் ரொம்ப அழகில்ல. இனி வச்சு செய்வா பாருங்க அவன:love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
wow...arumaiyaana pathivu siva ma 👌👌vidhu kku possassive vanthutta...😜😜😜kandippa vanthu aganum... yenna kadhal irunthal.... , poramaiyum irukkumay....sema epi.vidhu oda mana unarvukalai,varthaikalal eluthi, adhanai vasikkumbothu.neerla patha feel sema...Raja madha pinnittinga poonga..👌👌😘😘.hmmm ivan innum ivarkaludaya pillaikalai parkkavillai..! partha pinbu,dhan .idhai vida adhigama feel panna poraan...😌😌😌😌
ஐயோ வெக்கம் வெக்கமா வருதே நா என்ன பண்ணுவேன். டாங்சுபா... பின்ன பொறாமை இல்லாத காதலா... இருங்க இத வச்சே பிரிச்சு மேஞ்சிர மாட்டோம்:love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
அருமையான பதிவு எத்தனை முறை படித்தாலும் மீண்டும் மீண்டும் படிக்க தூண்டும் கதை
ஐயோ மீ சோ ஹப்பி பா. நன்றி நன்றி நன்றி:love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Raja pathadhum vidhulanku possessive adhigam agiduche apo sikiramaaa ava kitta manippu kettu sernthuduvan pola
அதுக்கு அவ மன்னிக்கணும்ல. இவன் செஞ்ச வேலைக்கு மன்னிச்சுட்டாலும்:love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
very emotional story ma.... mirlir alavuku ivanum kashtapattu irukane pathinaru vayadsulaye ava mela love vandhiruku avala kashtapaduthurathke ivan niraya kashtapattu irukkane... paavam vithulan... gandhimathi miga sirantha penma... super ma...
நன்றி நன்றி நன்றி. ஆமா நிச்சயமா அவனும் நிறைய வருந்திட்டான். காந்திமதி மிக அருமையான சகோதரி:love::love::love::love:
 
Top