All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "என்னுள் காதல் ரணம்" கருத்து திரி

Vijayanadhi2020

Well-known member
Amar Kayalai "di" Solli pesurathu azhaga iruku.,😍 . Amar kadhalai puriya vaikurathum nalla iruku. Last 2 episode s a na 3, 3 murai vaasichitu iruken ., really nice feel😘
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
வேதனை தரும் பதிவு
கயல் பத்தி அவன் அறிந்து கொள்ளும்
விசயம் ஆறுதலையும் குற்றவுணர்வையும் தருகிறது
பாவம் தான் அமர்
உண்மை மா.. பாவம் தான். மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Very very emotional episode maa..... வீடு.... கடை ellaathukum seal vechitaanga la.... அவன் எவ்வளவு கஷ்டபட்டு uruvaakinathu oru nodila ellam poche..... Eppadi எங்க இருந்து ஆரம்பிக்கிறது nu onnum puriyaamal இருக்காங்க..... Lawyer oda பையன் போலீஸ் ah avara vechi start panna போறாங்க.... Kayal ஆடிட்டர் ah bank la velai paathukitu irunthaala... இப்போ ava velai ku போய் குடும்பத்தை paathuppa இவங்க case ah kandupidichi nirupikkanum..... Kayal ku suththamaa ava mela இப்போ காதல் இல்ல... Ivan இப்போ polamburaan.... Super Super Super maa... Eagerly waiting for next episode
super super dear.. epodhum pol romba alagaa full udyum.solliteenga ma.. ama ma avalidam suthama kaadhal illai. eppadi meetedukiraaan parpom ma.. மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
அமர் பேசுவதை பார்க்க கஷ்டமா தான் இருக்கு,, ஆனாலும் கயல் செய்வது தப்பில்லையே 🥺🥺🥺
unmai maa.. மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
அமரு தப்பு தப்பா புரிந்து கொண்டு நீயும் நிம்மதியாக இருக்கமாட்டார் அவளையும் நிம்மதியாக இருக்க விடமாட்டாய்
இப்பொது முழுதாக தெளிந்து விட்டான்.. மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍
 
Top