All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

முள்ளில் கசிந்திடும் தேன்துளி கருத்துத்திரி

Status
Not open for further replies.

sivanayani

விஜயமலர்
ரொம்ப அருமையான பதிவு
அவன் இத்தனை சொல்றான்
இவ இன்னும் சந்தேகப்பட்டு
பேசி வைக்கிறா
எப்படி தான் இவளை அவன்
சரி செய்ய போறானோ
Thank you so much ma :love::love::love::love: Juliat a vanthu sonnaa thaan unduya:love::love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
சூப்பர் பதிவு. உத்தி கோபம்படுவதில் தப்பே இல்லை ரதி மேல் கோபம்தான் இரண்டு ஆண்பிள்ளை பெற்றபின்னும் இரண்டுவது கல்யாணம் தேவையா???? தாய்குரிய மரியாதையை இழந்துவிட்டது. எம்மா சதி உத்தியை நம்புமா இன்னும் அந்த ஜுலியை நினைத்தும் நல்ல வாழ்க்கையை வீணாகி கொள்ளதே
Thank you so much ma. Rathi ponda thaaikalum irukanka. Pushpa pondra nalla penkalum irukaanka. manitharkaluku manitharkal maarupaduvaankala. :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Very nice. எங்களுக்கு நல்ல விருந்தா இருக்குதே.தொடர்ந்து 3 நாள் ud கிடைச்சுருச்சு.சமர்த்திக்கு ஒரு வழியா பல்பு எரிய ஆரம்பிருச்சு.உதியும் நிறைய கஷ்டப்பட்டுட்டான் பாவம் இனியாவது சந்தோஷமா இருக்கட்டும்்
Thank you so much ma. haa haa Aama. naanum kathayai mdichuttu Kaja vaankanumla. :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
சூப்பர் 👌👌👌அருமையான பதிவு .உத்தியுக்தன் தன்னுடைய வாழ்க்கையை சமர்த்தியிடம் மறைக்காமல் எல்லாவற்றையும் கூறிவிட்டான். சமர்த்தி தான் புரிந்து புத்திசாலித்தனமாக நடந்து கொள்ள வேண்டும். 💖💖💖
Thank you so much ma :love::love::love::love: ava purinchukanume. purinchukitaalum.
 

sivanayani

விஜயமலர்
Unakku thevaya Sathi... Ippadi patta paatti venum nu tan avan kooda sanda pudichi Radhi ya kooptiya...😡😡😡
Ava ellam thaai nu solrathukke arugathai illathava... Than pillaigaloda manasa ethirkaalatha vida avaloda santhosham tan mukkiyam nu ninaikkirawa... Uthi ethu senjalum athula oru nanmai irukkum. Iniyavathu puthisali thanama panrathaa nenechi ipdi idiotic a think panratha nippattu.
Summa iruntha ipdi tan yosinai thonitte irukkum.

Ne enna pannu..... Unakku othu vara rombavum pudicha
Diploma in Eatology subject i correct a panninaale podhum. Neenga entha aaniyum pudunga venam. 😂😂😂😂😂
Iniyavathu konjam mixture thindu thindu yosi... Un family oda Uthi epdi irukanu...

Dei Uthi... Ne romba pawam da... Ava vaai pesinaale odane oru laddu va eduthu vaai la adachidu.. thaana athu moodirum. 😂😂😂

Adei ore oru baby e vechitte ava intha padu paduthura... Ne entha dhairiyathula "Kuzhanthaigal" nu panmaila solre.....

😂😂😂😂😂😂
Haa haa haa eppavum pola unka comment sema asathal hansa. haa haa chirichukitte padichenpa. unmaya avan romba pavampa. athe neram avalum pavamya. avalum enna seivaa. ivan vithaitha vithai. athanai seekirathila alinchurathilla. antha Juliat oda pathil kidaikumvaraikum athu mullaa kuthittuthaan irukum avanuku. :love::love::love::love:
 
Status
Not open for further replies.
Top