All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

முள்ளில் கசிந்திடும் தேன்துளி கருத்துத்திரி

Status
Not open for further replies.

sivanayani

விஜயமலர்
Wowwwww... akkaa thidirnu ivlo periya shock ah.. en heart beat kooda over ah than irukku😅😅😅...lovelyyyy lovelyyyyy akkaa.. happy la tears varuthu☺☺☺
How sweet of you. Thank you so much ma. Kathal oruthana enna paadu paduthuthu paatheenkalaa. :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Very nice ஒரு வழியாக உத்தியுக்தன் சமர்த்தியை விரும்புவது உணர்ந்து விட்டான். இது சமர்த்திக்கு தெரியும் போது அவளுடைய உணர்வு எப்படி இருக்கும் என்று அடுத்த பதிவை படிக்க மிகவும் ஆவலாக இருக்கிறது:smile1::Puszi::smiley25:
Thank you so much ma. எப்படி இருக்கும்னு எனக்கும் தெரியலையேப்பா தெரியலையே, :love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Amam da paaru da entha Nayanima va 😤😤😤 antha name oda sole property owner kita rights kekama yezhuthitaanga 🤭🤭🤭 ipo copyrights issue vantha yenna panalam🧐🧐🧐🧐
ஐயோ இது தேரியாம போச்சே... இதை விட குள்ளக் கத்தரிக்கான்னு பேரை வச்சுப்போமா கண்ணு:love::love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Uthi ku kobam than sattunu varum.love veli padutharathu yellam joker mathri ahida poguthu.nerupum avane,avalai kulirvipathum avane.wow awesome.
Thank you so much ma, Yes You are right. kovaththayum aalumayayum kaatta therincha ivanuku kaathalai kaatta theriyumaannu theriyala. enna panna poraano sathiyamaa puriyala. :love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
நயனி Sis செம ஜாலி இப்ப உங்க hero காதலை சொல்ல சொதப்புவது பார்க்க கண்கொள்ளா காட்சியா இருக்கு 💕💕💕😍😍😍😍சதிக்கு இது புரியுமா🤔🤔🤔🤔😃😃😃😃😃😃just lovely waiting for further uds sis
Thank you so much ma, ஹா ஹா ஹா அவளுக்கு எதுதான் ஒழுங்கா புரியும். வாய்ப்பில்லை கண்ணா வாய்ப்பில்லை, :love::love::love::love::love:
 

sivanayani

விஜயமலர்
Nayanima Unga hero vuku love vanthruchu pola.... Adada... Ini thane unaku iruku yukthan.... Pesina pecha yeppadi sari Panna pora.....
ஆமாயா கடைசில வந்து ‍தெலைச்சிடுச்சு, இனி அவனோட காதலை அவ எப்ப‍ெ ஏத்துக்கப் போறா எங்கிறதுதான் கேள்வியே,:love::love::love::love:
 
Status
Not open for further replies.
Top