All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

இஷானாவின் " என் ஜீவநதி நீயே " - கருத்து திரி

iin~lava

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sis semma ud Ashis plan panni saree katta vachitan ,advi ku light aa burning nu nenakiran aana ezhupittane thalaya , aalalukku oru aal irukku paa Jeeva good friend sari inda risha Edo paakude aama sis enga paadi ud dan irukku midiya kaanum waiting for next ud sis
Neraiya poten vani ma i think antha song vachathunaala kutti ud theriyuthu pola next time song vaikum pothu perusa eluthanum pona ud ooda ithu perusu thaan vani maa,,,athvik burning thaan enna pandrathh ,,, thank you daa😘😘😘😍😍😍
 

gnanavani

Bronze Winner
Neraiya poten vani ma i think antha song vachathunaala kutti ud theriyuthu pola next time song vaikum pothu perusa eluthanum pona ud ooda ithu perusu thaan vani maa,,,athvik burning thaan enna pandrathh ,,, thank you daa😘😘😘😍😍😍
Okay sis neenga evlo perusa ezhudunallum naa ide daana solluven:smiley11: so eppavume big big aa ezhudunga and advi madiriye Ashish kum oru burning kudungalen konjam overa dan panran sis avan
 

iin~lava

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Okay sis neenga evlo perusa ezhudunallum naa ide daana solluven:smiley11: so eppavume big big aa ezhudunga and advi madiriye Ashish kum oru burning kudungalen konjam overa dan panran sis avan
ஹாஹா vani ma avan la appadi patta piece illa da athvik amul baby daa so ithula perusaa eduthukuvaan namma shakshi yaar kittayum kothu vitta ivan yaaroda set aagiruvaan dangerous fellow...Avana verupetha namma shasha irukum pothu kavalaiyen avala vachi avana senjuruvom... :smiley14:
 

gnanavani

Bronze Winner
ஹாஹா vani ma avan la appadi patta piece illa da athvik amul baby daa so ithula perusaa eduthukuvaan namma shakshi yaar kittayum kothu vitta ivan yaaroda set aagiruvaan dangerous fellow...Avana verupetha namma shasha irukum pothu kavalaiyen avala vachi avana senjuruvom... :smiley14:
Senjalum seivan sis shasha va vachi Ivana deal pannalam adu dan correct sis
 
Top