All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

தனுவின் "உன் கன்னக்குழியில் வீழ்ந்தவன் நானடி" - கருத்துத் திரி

Chitra Balaji

Bronze Winner
Hey super Super Super pa... Semma semma starting... அருண்... Samyu.... Avvallavu love 😍 panniyum ethuku இந்த முடிவு Divya va ithuku காரணம்... வருண் ah samyu எதோ pannitaanu அருண் namba vechi இருக்க.... அருண் ah Divya ah love 😍 pannaalo..... Kadaisila rendu perum sagaadichita.... Divya va யாரு thandikirathu.... Kuzhali 😊 😊 😊 😊 😊 semma semma pa seriyana சாப்பாட்டு ராமி poolaye ava.... Ha 😂 😂 😂 😂 that song semma 😊 😊 😊 😊..... Vijay ah யாரு kadathinathu.... Super Super Super pa.... Eagerly waiting for next episode
 

தனு

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hey super Super Super pa... Semma semma starting... அருண்... Samyu.... Avvallavu love 😍 panniyum ethuku இந்த முடிவு Divya va ithuku காரணம்... வருண் ah samyu எதோ pannitaanu அருண் namba vechi இருக்க.... அருண் ah Divya ah love 😍 pannaalo..... Kadaisila rendu perum sagaadichita.... Divya va யாரு thandikirathu.... Kuzhali 😊😊😊😊😊 semma semma pa seriyana சாப்பாட்டு ராமி poolaye ava.... Ha 😂😂😂😂 that song semma 😊😊😊😊..... Vijay ah யாரு kadathinathu.... Super Super Super pa.... Eagerly waiting for next episode
Thanks sis
 

RamyaRaj

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ippo than unga story padichchen semmaya eludhurenga pa.. super.. samyukrhavum arunm aanmaava varuvaangalo...:smiley4:,.. heroine comedy piece aaaa,.. nice ma. Keep writings.... Next ud eppo..
 

தனு

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ippo than unga story padichchen semmaya eludhurenga pa.. super.. samyukrhavum arunm aanmaava varuvaangalo...:smiley4:,.. heroine comedy piece aaaa,.. nice ma. Keep writings.... Next ud eppo..
After Ramadan sis..
 

தனு

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ippo than unga story padichchen semmaya eludhurenga pa.. super.. samyukrhavum arunm aanmaava varuvaangalo...:smiley4:,.. heroine comedy piece aaaa,.. nice ma. Keep writings.... Next ud eppo..
Thanks sis
 
Top