All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

கவிதில்லையின் "எனக்கொரு காதலி இருக்கின்றாள்" - கருத்துத் திரி

Vithubala

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Enathu Facebook ah athai yepadi naam maranthom🤔🤔🤔 athai yepadi nam vituvidalam?? @kavitha sis share ur Facebook id😍😍. Arase Ipothe naaam nam padaiyai kilapi kondu ange sela vendum...🚶🚶🚶🚶🚶
Ethuku apapa anga thalaya kaatra kavi sis.. Mothama thalaimaraivaakurathuka😤😤 no thalaivi... Namma ingaye kudiyirukomnu than kavi sis firstuh info va FB la pass panitkanga... Inime solama kolama jute aiduvanga..

Priyasaravanan

Bronze Winner
Neengal fb Facebook yendru ozhungaga koorathathu 😡😡😡 ungal thavaru 😡😡😡athanaal thangal namathu arasar🤴 @Vithubala vin comments matum 100-200 pages la irupathai padithuvi2 enge vanthu opikavum 😛😛😛😛😛😛💃💃💃
Fb la sollirukkangannu thelivaa sonnene itha eppadi flashback la solla mudiyum ayyo yaaru petha pullaiyo ippadi kulammpi poi irrukku paavatha enna solla .......arase srisuri kku thandanai kodunga

Vithubala

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Fb la sollirukkangannu thelivaa sonnene itha eppadi flashback la solla mudiyum ayyo yaaru petha pullaiyo ippadi kulammpi poi irrukku paavatha enna solla .......arase srisuri kku thandanai kodunga
Thalaiviii... I'm sorry... Nan naduvunilaiyoda irka vendiya kattayam vandhuduchu...
En manasa kal aakitu intha thandanaiya ungalku kudukurennnn
Motha comments ah yum 10 times imposition 🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️

Srisuri

Bronze Winner
Antha fb flashback yendru kandu piditha arivaali namathu arasar @Vithubala than Chella kutty. So AVARKU THAN THANDANAI KUDUKAVENDUM😛😛😛😛💃 💃💃💃. SO ARASE, NENGAL COMMENT SECTION KU POI UNGAL COMMENT NENGALE PADITHUVI2 VANTHU ENGE OPIKAVUM 😛💃💃💃💃