All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஆதிராராமின் "தகிக்கும் சூரியனே குளிர் நிலவாய்!!!" - கருத்துத் திரி

Aadhiraa Ram

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
No da chellam azha kudathu.(ennakum kanu verkuthula)...unga story unmaiyaave azhaga iruku...neenga sollura style ellam:love::love::love::love:....nama kanula ini kaneer vantha athu upma va partha matum ah thaan irukanum right ah aha .....................
Hapadaaaaa sekiram sethu vechunga.....antha adi vagura aal yaaru nu theriyala ana ennaku nama comedy piece thaan nyabagathuku varan:LOL::LOL:
role kammi ah iruku nu kovichu ka poran sissy avaiyum rendu podu podunga appo appo :LOL::LOL::LOL: (namaku poluthu ponum la )
Next nama veera daddy ku sena enna vechu irukanu pakanum :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:.....
Alugala vena baby 😁😁😁 upmaa vaa no no.. pavam pavam.. Gowtham ku thana vechudalam vechudalam 😁😁
 

Aadhiraa Ram

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
super ud sis...nallavela adikala illa innaikku pandiyanukku upma potruppa...avp thangachinu vanathi point point ah nirubikra.....rudhra unakku thevaiya...nee veera vasanamnu pesuna kadasila ava avp thangachinu nirubichitta...summa illama self ah upma aapu vechukittiye...sena ma evlo lenghthy dialogue kudi sodava...🍾🍾...idhukalellam avan asara mattane...adivangura aalu gowtham dhane...
Elarukum Gowtham adi vangurathu evlo சந்தோசம் pavam சின்ன பையன்.. என avp pannalum last ah deva kita வந்து than aganum.. vanathi typical wife ma adhan upma punishment 😁😁😁
 

Aadhiraa Ram

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
சூப்பர் பதிவு. இந்த ருத்திரன் கொஞ்சம் கெட்டவனா??? ரொம்ப கெட்டவனா???
Thanks ma 😍 avan konjam ketavab.. AVP ku romba ketavan
 
Top