All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

ஆதிராராமின் "தகிக்கும் சூரியனே குளிர் நிலவாய்!!!" - கருத்துத் திரி

Ramyasridhar

Bronze Winner
கடைசியில இவ நம்மள காமெடி பீஸ் ஆக்கிட்டாளே 😭 கௌதம் - அவங்க கொடுக்குறதை நல்லா சாப்பிட்டுக்கோ, இவளால நீ அடி வாங்க கொஞ்சம் தெம்பு வேண்டுமல்லவா. அப்பாவை உறவு சொல்லி அழைக்க முடியாத நிலையில் இருக்கிறானே நம் பாண்டியன். அவர்களின் உறவில் அத்தகைய சிக்கல் இருக்கிறது, பாவம் நம் ஏவிபி 😔 அவனின் அப்பா தான் தேவாவிற்கு அவனை குறித்து சொல்லியிருப்பாரோ என்று நினைக்கிறேன்🤔
 

Aadhiraa Ram

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
கடைசியில இவ நம்மள காமெடி பீஸ் ஆக்கிட்டாளே 😭 கௌதம் - அவங்க கொடுக்குறதை நல்லா சாப்பிட்டுக்கோ, இவளால நீ அடி வாங்க கொஞ்சம் தெம்பு வேண்டுமல்லவா. அப்பாவை உறவு சொல்லி அழைக்க முடியாத நிலையில் இருக்கிறானே நம் பாண்டியன். அவர்களின் உறவில் அத்தகைய சிக்கல் இருக்கிறது, பாவம் நம் ஏவிபி 😔 அவனின் அப்பா தான் தேவாவிற்கு அவனை குறித்து சொல்லியிருப்பாரோ என்று நினைக்கிறேன்🤔
😁😁😁 Ini straight ah avaluku than adu.. yes but avar avp pathi deva ta solala.. adu vera aaal
 

Vidhyasuresh

Bronze Winner
deva nd gowtham combo semma....eppadi ma ippadi pattunu sollita ....pandiyan avlo easy ah unta madangiruvana....unakku sonna aal yaaru ...eppo la irundhu indha crush....o_O:unsure::unsure::unsure:.sundarapandiyan nu per pakkumbodhe therinjudhu adhu apv oda appava irukkumonu...last ah solliteenga...eagerly waiting for next ud....
 

Aadhiraa Ram

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
deva nd gowtham combo semma....eppadi ma ippadi pattunu sollita ....pandiyan avlo easy ah unta madangiruvana....unakku sonna aal yaaru ...eppo la irundhu indha crush....o_O:unsure::unsure::unsure:.sundarapandiyan nu per pakkumbodhe therinjudhu adhu apv oda appava irukkumonu...last ah solliteenga...eagerly waiting for next ud....
thanks a lot ma:love::love: deva manasukula vechu pesuna than adisayam.. love ellam secret pinnadi than solvom ;);););)
 
Top