All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "மித்திர மாயவன்" - கருத்து திரி

suganthi jawahar

Well-known member
nice ud aruna, mamanaarum marumagalum enna ma thannila velaiyaduranga , enna ma thini edhuthaan nee purasanukku sapaadu podura latchanama pooma, ayyo yendi thaali vitta kiss pannadhum nee thaan konja konjama veli vara try pannum thini pls arjun love purinjikko nalla vela avan kitta poi olunga padutha illa na avan kasta pattu irrupaan eager to wait next ud
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super mam...semma semma episode...தினி ah la இன்னும் pazhaisallam marakamudiyala avanoda oru kutty முத்தம் ah ava அந்த சம்பவம் thaala aruvarukara.... But அவன் hug 🤗 panna oru safetyness theriyuthu athu avalloda amma va nenaikiraa.... இப்படி தான் ava மாற poraalo arjun oda maatran appome irukarathu thaan avan ithanai naala kamichikala... Athayum iva thappa thaan eduthukuraa.... avanuku மற்றம் sikiram ah வந்துடுச்சி... namba la தான் முடியல nu kuzhapikiraa... Thanni mela adikira sequence semma... Super Super Super mam... Eagerly waiting for next episode...
Thank u sooo much dear.. seekiram purindhukolvaal maa.. aval valigalum peeidhillaya.. 😍😍😍😍😘
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
nice ud aruna, mamanaarum marumagalum enna ma thannila velaiyaduranga , enna ma thini edhuthaan nee purasanukku sapaadu podura latchanama pooma, ayyo yendi thaali vitta kiss pannadhum nee thaan konja konjama veli vara try pannum thini pls arjun love purinjikko nalla vela avan kitta poi olunga padutha illa na avan kasta pattu irrupaan eager to wait next ud
Thank u sooo much dear... aval valigal periyadhilaya ma.. konjam konjamaaga purindhu kolvaal maa..😍😍😍
 

suganthi jawahar

Well-known member
Thank u sooo much dear... aval valigal periyadhilaya ma.. konjam konjamaaga purindhu kolvaal maa..😍😍😍
thank u for ur kind reply dear avaloda vali puriyudhu aana avanthaan veliyil vara muyarchi seyyanum adhukku ava ava frnd patri nenaichaaley podhum saganum sonnava ellam marandhu ava mama voda nalla vazhra nammum yen atha patri nenachi kasta padanum yosikanum illaya we wait for that moment aruna
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
thank u for ur kind reply dear avaloda vali puriyudhu aana avanthaan veliyil vara muyarchi seyyanum adhukku ava ava frnd patri nenaichaaley podhum saganum sonnava ellam marandhu ava mama voda nalla vazhra nammum yen atha patri nenachi kasta padanum yosikanum illaya we wait for that moment aruna
Kandipa.yosipa dear.. aval manam muluvadhumaaga maari avanai kaadhaludan yetrukollim varai avanum kaathirupaan..
 
Top