All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "மித்திர மாயவன்" - கருத்து திரி

Chitra Balaji

Bronze Winner
Super Super Super mam.... Semma semma episode....ச்சே pavam pa தினி.... Naa எதிர் paaka வேல இப்படி ava வாழ்க்கை la ஒரு சம்பவம் நடந்து irukum nu o My God evvallavu கஷ்டம் pattu irupaa la ava... Enna மாறி மனுஷங்க pa avangala.... யாரு என்ன nu kuda theriyama வாழ்க்கை ah tholachittu... Athu varaikum தைரியமா இருந்தாலே thappaana முடிவு எடுக்காம... Iva. Vera antha loose சந்தியா va love panranu vera வழி இல்லா ma sollitaan..... Athu பின்னாடி என்ன விளைவுகள் vara pooguthoo... Appadiyo பேசி கெஞ்சி கல்யாணம் thuku சம்மதிக்க vechitaan... Super Super Super mam.... Eagerly waiting for next episode
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super mam.... Semma semma episode....ச்சே pavam pa தினி.... Naa எதிர் paaka வேல இப்படி ava வாழ்க்கை la ஒரு சம்பவம் நடந்து irukum nu o My God evvallavu கஷ்டம் pattu irupaa la ava... Enna மாறி மனுஷங்க pa avangala.... யாரு என்ன nu kuda theriyama வாழ்க்கை ah tholachittu... Athu varaikum தைரியமா இருந்தாலே thappaana முடிவு எடுக்காம... Iva. Vera antha loose சந்தியா va love panranu vera வழி இல்லா ma sollitaan..... Athu பின்னாடி என்ன விளைவுகள் vara pooguthoo... Appadiyo பேசி கெஞ்சி கல்யாணம் thuku சம்மதிக்க vechitaan... Super Super Super mam.... Eagerly waiting for next episode
Thank u sooo much dear.. dhiniyai arjun parthupaan ma.. seekiram nextudyudan varen ma.. 😍😍😍😍
 

Vaazugi

Well-known member
  • Yaro saeithaa paava thukki yaar thandanai anubhavipathu, its too cruel mellavum mu mudiyamal muzhangavum mudiyaamal ,avangalai ellam:smiley54::smiley54::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53::smiley53:
 
Top