All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "எண்ணங்களின் வண்ணம் நீயடி..!!" கருத்து திரி

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
சூப்பர் 👍👍
சிவா ராதாகிட்ட சீக்கிரமே மாட்ட போற, அப்போ உண்மை தெரிந்துவிடும்,
மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍😘😘😘..கண்டிப்பா மா..😍😍😍
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
எதற்காக சிவேஷ் நடிக்கிறார்.
சீக்கிரம் தெரிந்து விடும் மா.. மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍😘😘😘
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Superoooooo superrr ud baby😘😘😘evanghalooda kannamoichi aatam semma jooraa nadakkuthu polavee😜😜😜😜jaanu kooda kandupidicchitaanghale...aana appadi enna plan pottanghaa 🤔🤔interview la avaloda kelvikku avalooda mind counter semma🤣🤣🤣🤣🤣avala patthi kelvikkum avanoda response semmayooo semma thaa.... Sekkiramee next ud ooda oodiiii vaa baby
Thank u sooo much baby ma.. nalla plan dhaan baby ma kadasiya adhu dhaan work out asgum pola da.. kandipa seekiram varen baby ma..😍😍😍😍😘😘
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi Aru ma,

Semma UD

Siva thambi raomba kastama irruku.... Unnaiyum kastapaduthikitu mattavangalaium kastapadutura.... Enna problem nu solli face pannu pa......

Radha always a sweetheart.... inda love last varaikum irrukanum.....

Waiting for janaki patthi plan

Next UD eppa Aru ma
மிக்க நன்றி மா .. 😍😍😍😘😘😘..ini avan face panni dhan ma aganum
. panuvaan ma.. seekiram next udyudan varen ma..😍😍😍
 
Top