All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

நிலா ஶ்ரீதரின் "என் காதல் பொய்யும் இல்லை" - கருத்து திரி

vennilasridhar27

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Oh really.. neengale hint kodunthinga gowtham adutha couples pakkum pothu romba feel pannuvan...so second babyku athu nadakkum...they will enjoy their moment... i think so:LOL:

:LOL::LOL:

Appa.. semmaiya kandupidikreenga. Naan antha scene avan feel panrathukku thaan vachen.. Aana ippadi oru hidden detailum irukkaa :unsure::unsure::unsure::unsure:
Kudiyaviraivil therinjidum.. :love::love::love::love:
 

vennilasridhar27

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sandhuya konjam manasu vai ma..pavam gowtham...sakthi root clear vikram than enna nadkkum waiting for that...:love::love::love::love::love::love::love::love::love::love::love::love:

Avalum paavam thaan. Vikram yenga moonu varushamaa pinnadi suthura ponnaiye okay pannamaatran.. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thank you ma :love::love::love::love:
 

vennilasridhar27

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Lawyer na summava apdi than irukkanum...vera level...athiradi action than kai kodukkum...super ma..loved it:love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :love: :smile1::smile1:

Yes, Vikram is selfless. Such a good friend. Avanukku avan friends ah pathi nallaa theriyum 😇😇😇😇😇😇
Thank you ma. :love::love::love::love::love:
 
Top