All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

சுசி கிருஷ்ணனின் "திகட்டா தித்திப்பே!" கருத்துத் திரி

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
ஆரம்பமே செம சகி. சக்தி செம. யதுக்கு ஏற்றவன் தான். மீனாட்சி பாவம்.
மிக்க நன்றி கலை மா ❤ உங்களுக்குப் பிடித்ததில் மீ ரொம்ப ரொம்ப ஹேப்பி. Thanks a lot for your support ❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Superb ud ma vattaara vazhakil gramaththu kadhai vellanthiyaana makkal asaththalaana aarambamYathu nila aasaipadum vaazhkai avaluku kidaikuma Sakthivel kudumba paasam nekizha vaikirathu Meenakshi Sakthivelai surtri varukiraal Yathu Nila vantha piragu? Thodakkam arumai ve ry nice ud ma viji
 

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Superb ud ma vattaara vazhakil gramaththu kadhai vellanthiyaana makkal asaththalaana aarambamYathu nila aasaipadum vaazhkai avaluku kidaikuma Sakthivel kudumba paasam nekizha vaikirathu Meenakshi Sakthivelai surtri varukiraal Yathu Nila vantha piragu? Thodakkam arumai ve ry nice ud ma viji
மிக்க நன்றி விஜிமா ❤ போகப் போக இன்னும் நிறைய சுவாரஸ்யங்கள் காத்திருக்கின்றன. உங்கள் அன்பிற்கு நன்றிகள் ❤
 

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
சக்தி யது அவனை தேடி வருகிறாளா சூப்பர். ராகுல் ரொம்ப வழிகிறான்
மிக்க நன்றி சகோ ❤ நேரமெடுத்துப் படித்து கருத்து சொன்னமைக்கு நெஞ்சார்ந்த நன்றிகள் ❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Ud superb ma Nila ku enna kandition pottu irukkiraan Rahul aval Appa veru romba strict ah irukkiraar Ennathuku thaiyaatti vittu sentraal Nila aval vaazhkaiyaiye puratti podum alavuku theriyalaiye Yean Sakthi ku manathil enna kuzhappam thirumanam seiya marukkiraan tharagar seruppai vittu oodividuvathu semma super ud mika arumai ma viji
 

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ud superb ma Nila ku enna kandition pottu irukkiraan Rahul aval Appa veru romba strict ah irukkiraar Ennathuku thaiyaatti vittu sentraal Nila aval vaazhkaiyaiye puratti podum alavuku theriyalaiye Yean Sakthi ku manathil enna kuzhappam thirumanam seiya marukkiraan tharagar seruppai vittu oodividuvathu semma super ud mika arumai ma viji
Wow! மிக்க நன்றி விஜிமா. போகப் போக எல்லா கேள்விகளுக்கும் விடை கிடைச்சுடும். தொடர் ஆதரவிற்கு நன்றிகள் ❤❤❤
 

Kalai karthi

Well-known member
சக்தி யாரை பார்க்க போனான் நிலா அப்பாவையா?. நிலா பாவம். முருகேசன் சூப்பர்
 

susilabalakrishnan

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
சக்தி யாரை பார்க்க போனான் நிலா அப்பாவையா?. நிலா பாவம். முருகேசன் சூப்பர்
Wow! Super guessing sago👏👏👏. பின்வரும் எபிகளில் தெரிந்துவிடும். மிக்க நன்றி சகோ ❤❤
 

vijirsn1965

Bronze Winner
Nila than manathil irunthathai appadiye solli vittaal marriage enpathu aval appavuku viyabaaram polum magal unmaiyalum education tour thaan sentraala
entru udane ulavu paarka Ragul lai anupukiraar avar anuppinaara illai intha Ragul santhega pattu thaane vanthaana theriyavillai Nila vaai vittathil ethu eppadio Shakthivel nimmathi paripoka pokirathu kaadhu valarpathu partri supera solli iruntheerkal ud arumai superb viji
 
Top