All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

எம்.எஸ்.சுபா ஸ்ரீசியின் ‘என்னவள் அவள் தானோ!!!’ - கருத்துத் திரி

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Inimel nan ungala anna sollala sariya broo nenga ena akka solirunga ammuva soldra mathiri prblm solved..... Inimel neenga yen thambii 😍😍😍😍. Nalla irukku Ila 🥳🥳🥳🥳
 
Hi supppppaa.nice ending da.konjam busy da adutan comments poda time illa pa sorry da.supper story da.unmayave oru understand illa family members kedipadu yallam varam da.adu yallam taluk kidaceruku so varu Yana vanum ava Life happy ya irukeraduku.kartheka mater sister-in-law unmayave irukeranka Yana panuradu reail life la family la problem varam adjustment pana vadeyada iruku mmm.Aneyway nice story ma.All the best for your next story da ma.enemal than Ammuku comments poste pananum ok da take care stay safe ma.
 

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi supppppaa.nice ending da.

தேங்க் யூ சோ சோ மச் ரெஜினா சிஸ்... 😍😍😍😍.

konjam busy da adutan comments poda time illa pa sorry da.supper story da.

ஐயோ... என்ன ‌சிஸ் சோரி ‌எல்லாம் சொல்லிட்டு. நான் தேங்க்ஸ் சொல்லணும். இவ்வளவு பிஸியான நேரத்துலயம் கதைய படிச்சி கமெண்ட் மன்றத்துக்கு . தேங்க்ஸ் அ லாட்.... சகோ... 😍😍❤❤❤💞💞💞

unmayave oru understand illa family members kedipadu yallam varam da.adu yallam taluk kidaceruku so varu Yana vanum ava Life happy ya irukeraduku.

ஆமா சிஸ் உன்மை வரிகள். அமுதன்‌ அன்ட் சொர்ணம் இரண்டு பேருமே யாழ் பக்கம் இருக்கும் போது அவளுக்கு என்ன லைஃப் நல்லா போகும் 😍😍😍❤❤❤

kartheka mater sister-in-law unmayave irukeranka Yana panuradu reail life la family la problem varam adjustment pana vadeyada iruku mmm.

ஆமா சிஸ்... 😊😊

Aneyway nice story ma.All the best for your next story da ma.

தேங்க்ஸ் அ லாட் சிஸ்..... ❤❤💞💞💞💞💞😍😍😍


enemal than Ammuku comments poste pananum ok da take care stay safe ma.

ஓகே சிஸ்.... தேங்க்ஸ் ❤❤❤ அன்ட் யூ டூ சிஸ்.... 😍😍😍🤗🤗🤗🤗❤❤❤
 

Kirukalepandi

Active member
Hi Suba! First story மாறியே இல்லை.. அருமையான கதை.. Family, friends னு அழகா கொண்டுபோனீங்க..🥰🤩 கனி க்கு chain போட்டுவிட்ட trick semma(பாட்டி செயின் N) விஷம் விஷயம் தான் shock ஆயிருச்சு.. But nice ending!. வாழ்த்துக்கள்!! 🥰👏👌🥳
 

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi Suba! First story மாறியே இல்லை.. அருமையான கதை..

தேங்க் யூ சோ மச் சகோ... 😍😍😍

Family, friends னு அழகா கொண்டுபோனீங்க..🥰🤩.

தேங்க்ஸ் சகோ...😍😍😍

கனி க்கு chain போட்டுவிட்ட trick semma(பாட்டி செயின் N).

😍😍😍🤪🤪🤪

விஷம் விஷயம் தான் shock ஆயிருச்சு..

😂😂😂 😍😍

But nice ending!. வாழ்த்துக்கள்!! 🥰👏👌🥳.

தேங்க்ஸ் அ லாட்.... சகோ.... 😍😍😍🥳🥳🥳🥳💜💜
 
Top