All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

எம்.எஸ்.சுபா ஸ்ரீசியின் ‘என்னவள் அவள் தானோ!!!’ - கருத்துத் திரி

TM Priya

Well-known member
கார்த்திகாக்கு ரொம்ப தான் திமிரு :mad: வர்ஷினி👌தாயம்மா பவி காம்போ சோ ஸ்வீட்..யாழை அமுதன் நல்லா கேர் பண்றான்:love::love:உத்ரா அச்சோ பாவம்😜😜நைஸ் சிஸ்...
 

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
கார்த்திகாக்கு ரொம்ப தான் திமிரு :mad:

Ama jii ena pannala solunga senchiruvom😂

வர்ஷினி👌

Pavi aluna summavaa 😂😂

தாயம்மா பவி காம்போ சோ ஸ்வீட்..

Athan sugar ah vangi vachirukangaaa jiii 😂😂🙈🙈

யாழை அமுதன் நல்லா கேர் பண்றான்:love::love:

Ama sis 😍😍sema ilaaaa 😻😻

உத்ரா அச்சோ பாவம்😜😜

Uthravukku vada poche moment 🤣🤣🤣

நைஸ் சிஸ்...

Thank you so much sis 😍😍❤️❤️
 
Subha very nice ud ma.marrige Sean's rompa super irududuma.unmayava sapadu ooteee vedura Sean patu aluka vantutu ma.kurai illadavankale marriage time rompa payatula irupoom yarum namala yo illa namaloda family yayoo yandavedama kavm kurai sola kudadunu.appo Yale avaloda nilama but Amuthan super.very nice ❤️ ma.take care stay safe ma 👍.
 

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Subha very nice ud ma.marrige Sean's rompa super irududuma.unmayava sapadu ooteee vedura Sean patu aluka vantutu ma.kurai illadavankale marriage time rompa payatula irupoom yarum namala yo illa namaloda family yayoo yandavedama kavm kurai sola kudadunu.appo Yale avaloda nilama but Amuthan super.very nice ❤ ma.take care stay safe ma 👍.

Thank you so much rejina sis ❤️❤️❤️💞💞💞. Enaku unga cmnd ku ena rpy pananu sathiyamaaa theriyalaaa sis ❤️❤️. Neenga sonnathu crt ponnunga epavume family ah yaraum ethum solla vitamatanga sis athu oru vagai pasam. Amuthanukku yazhal mela epd pasam vanthuthunu theriyala but yazhl is Lucky 😍😍💞💞💞. Thank sis. Sure, neengalum safe ah irukanga sis. Take care ❤️❤️❤️💞💞💞
 

Ammu ❤️

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
ஹே பென்சூஊஊஊஊ இதெல்லாம் ஓவருடிஇஇஇஇஇ🧐🧐🧐🧐🧐🧐🧐🧐

அமுதன வெளிய படுக்க வைச்சுதெல்லாம்😑😑😑😑😑

இந்த உத்ரா ஏன்டி இப்படி இருக்கா😏😏😏😏😏😏

அமுதன் கனி செம்ம பேர் டி 😍😍😍😍😍


Waiting for next episode😍😍😍
 

TM Priya

Well-known member
கார்த்திகாக்கு நல்லா வேணும்:):)உத்ரா பைத்தியத்தை என்ன பண்ணலாம்..இந்த யாழ்க்கு அமுதனை பால்கனில விட்டு லாக் பண்ற அளவுக்கு தைரியம் வந்துருச்சு:love::):love::love:...சூப்பர் பென்சி...
 

M.S.Suba Srisi

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
ஹே பென்சூஊஊஊஊ இதெல்லாம் ஓவருடிஇஇஇஇஇ🧐🧐🧐🧐🧐🧐🧐🧐

அம்முஉஉஉ. ஆமா டி

அமுதன வெளிய படுக்க வைச்சுதெல்லாம்😑😑😑😑😑

அது அவளுக்கு தெரியலையே டி 😂😂

இந்த உத்ரா ஏன்டி இப்படி இருக்கா😏😏😏😏😏😏

தெரியல டி 🙁🙁

அமுதன் கனி செம்ம பேர் டி 😍😍😍😍😍

தேங்க்ஸ் டி 😍😍😂

Waiting for next episode😍😍😍

ஓகே டி. தேங்க் யூ சோ.. மச் டி அம்முஉஉ 😍😍
 
Top