All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின் "கல்நெஞ்சே கசிந்திடு" - கருத்து திரி

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Ore linkah koduthitu 3 to 4 days reading time kodukulamae dear .....semmma ud super story also
Neraya editing wrk ma.. spelling mistake niraya irundhahdu m.. edit pani edit pani podaren ma.. adhan .. thank u sooo much dear.. 😍😍😍😍
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
Super Super Super mam... Nice episode... Rendu perkum marriage mudichidichi ah... Rupa eppadi thaan avana maaththa pooralo... Nice mam
 

saranya R

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
nice akka uthaikku balbu eriya arambichituchi super poka poka sree baby mela love vanthudum but sree baby atha konjam otanji poita enna natakka potho ya akka nandhuva packup pannitinga super i love it keep rocking love you akka wating for next ud
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
nice akka uthaikku balbu eriya arambichituchi super poka poka sree baby mela love vanthudum but sree baby atha konjam otanji poita enna natakka potho ya akka nandhuva packup pannitinga super i love it keep rocking love you akka wating for next ud
Thank u sooo much dear. Avan bulb konjam konjama yeriyum ma.. 😍😍😍😍😘😘
 

Kaniramesh

Well-known member
Interestng dr...dei aravind udhi ye roopa kita pesa mudivu panalum nee avan business secrets pathi ketu kozhapi vitruva pola... apadi ena girls mela unaku kovam baby
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Interestng dr...dei aravind udhi ye roopa kita pesa mudivu panalum nee avan business secrets pathi ketu kozhapi vitruva pola... apadi ena girls mela unaku kovam baby
Thank u sooo much dear... avanuku enna kobamnu poga poga paarkalam baby.. 😍😍😍😍😘😘😘😘
 

Chitra Balaji

Bronze Winner
Super Super Super mam... Nice episode.... Udhay ku வாய் pesara thuku முன்னாடி கை தான் பேசும் போல ah.. Enna கோவம் enna kovam... Ruba நிலமை romba paavam.. Ivan ஏன் பெண்கள் naa அவ்வளவு வெறுப்பு... Aiyyayo அவன் அப்பா vera ஊருக்கு pooitaaru iva enna panna pooralo... Ethula ava அண்ணா vera... Super Super mam.. Waiting for next episode...
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Super Super Super mam... Nice episode.... Udhay ku வாய் pesara thuku முன்னாடி கை தான் பேசும் போல ah.. Enna கோவம் enna kovam... Ruba நிலமை romba paavam.. Ivan ஏன் பெண்கள் naa அவ்வளவு வெறுப்பு... Aiyyayo அவன் அப்பா vera ஊருக்கு pooitaaru iva enna panna pooralo... Ethula ava அண்ணா vera... Super Super mam.. Waiting for next episode...
Thank u sooo much dear.. avanuku enna kobamnu poga poga therinjukalam ma.. 😍😍💖💖💕💕
 
Top