All rights reserved. No part of this publication may be reproduced, distributed, or transmitted in any form or by any means, including photocopying, recording, or other electronic or mechanical methods, without the prior written permission of the publisher, except in the case of brief quotations embodied in critical reviews and certain other noncommercial uses permitted by copyright law.

அருணாவின்" இதயம் மறவா இன்னுயிர்"- கருத்து திரி

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Hi mam namaa inthu cooking super iruku. eppadiyoo harisha love Pooja accept pannitha paa hmm. Mam romba interest haa iruku story. gowtham eppo varuvaru hmm
Thank u ma..
Gowtham vara innum konja naal aagum ma...:):)
 

Caro

Active member
Sis..intha rani ma yenna maithiri cook pandra??Naa num ippadi than pannuvan??itha padikkum pothu same feeling??vishwa eppadiyooo intha pooja ponnu ah marriage ku Okie solla vachitan??next pooja marriage ah??
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Sis..intha rani ma yenna maithiri cook pandra??Naa num ippadi than pannuvan??itha padikkum pothu same feeling??vishwa eppadiyooo intha pooja ponnu ah marriage ku Okie solla vachitan??next pooja marriage ah??
????...me toooo... thank u ma...
 

Caro

Active member
Nice update sis.y this kolaveri??intha Ravi yen ippadi pandran??neenga etho panna poringa varadha nd rani ma ku??
Baby vara pothu nu gud news sollitu end la ippadi oru shock??
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Nice update sis.y this kolaveri??intha Ravi yen ippadi pandran??neenga etho panna poringa varadha nd rani ma ku??
Baby vara pothu nu gud news sollitu end la ippadi oru shock??
Thank u ma... oru chinna shock vacha dhane intersting ah irukum sis...:p:p:p
 

Deepikumar

Active member
Enna sis ipdi:cry:nalla poitu irukum pothu speed breaker maari iruku Ravi entry:eek:rani Ku avanala ethavathu problem vanthuruma:oops:bayama iruku adutha pathivula Enna aagumnu nenacha:oops:
 

Aruna V

எஸ்எம்எஸ் குழுமம் எழுத்தாளர்
Enna sis ipdi:cry:nalla poitu irukum pothu speed breaker maari iruku Ravi entry:eek:rani Ku avanala ethavathu problem vanthuruma:oops:bayama iruku adutha pathivula Enna aagumnu nenacha:oops:
Thank u sooo much sis.. raviku oru mudivu varanum illaya....:)
 
Top